ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องการรับเสื้อที่วัด มารับได้ตั้งแต่วันที่ 1 มีนาคม เป็นต้นไป  (อ่าน 1280 ครั้ง)

ออฟไลน์ หลวงพี่เก่ง

• สำนักงานวัดบางพระ
  • ล่องลอย
  • สุเมโธภิกฺขุ
    • http://facebook.com/bangphra
    • อีเมล
ผู้ที่สั่งจองเสื้อบอร์ดรุ่น 4 ไว้ และจะมารับเองที่วัด ขอให้มารับวันที่ 1 มีนาคม เป็นต้นไปนะครับ เนื่องจากว่าติดเรียนและไม่ได้อยู่วัด กลัวว่าจะมาเสียเที่ยว เสียเวลา

ออฟไลน์ babybirth

• เบื้องหลังมหาบุรุษ คือ อิสตรี
  • ปัญจมะ
แล้วถ้าตอนสั่งจอง ใส่ที่อยู่ให้มาส่งที่แบบล่ะคะ แต่เปลี่ยนใจจะไปรับเองได้ป่าว

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
แล้วถ้าตอนสั่งจอง ใส่ที่อยู่ให้มาส่งที่แบบล่ะคะ แต่เปลี่ยนใจจะไปรับเองได้ป่าว

จัดส่งไปให้ตามที่อยู่ที่กรอกรายละเอียดมาแล้วครับ

ภาษีเจริญได้รับประมาณพรุ่งนี้หรือไม่ก็มะรืนครับ.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ก.พ. 2555, 01:00:32 โดย ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์) »

• เบื้องหลังมหาบุรุษ คือ อิสตรี
  • ปัญจมะ

• ปัญจมะ
ได้รับเสื้อแล้วค่ะ ตื่นเต้นๆ ^_^

ออฟไลน์ prathomsak

• สัตตมะ
  • **
  • โอม หนุมานะ
    • MSN Messenger - prathomsak-pong@hotmail.com
    • www.hi5.com
    • อีเมล
ผู้ที่สั่งจองเสื้อบอร์ดรุ่น 4 ไว้ และจะมารับเองที่วัด ขอให้มารับวันที่ 1 มีนาคม เป็นต้นไปนะครับ เนื่องจากว่าติดเรียนและไม่ได้อยู่วัด กลัวว่าจะมาเสียเที่ยว เสียเวลา
พลาดไปแล้วครับผมพลาดไปแล้ว  ยังพอมีเหลืออีกบ้างไหมครับ  กราบนมัสการหลวงพี่ครับ
เวลาของเรามีน้อยนัก หมั่นทำบุญทำกุศลกันเถิด จักเกิดผล

ออฟไลน์ ท่าจีน

• ปัญจมะ
  • แต่ก็ มิได้นำพา .....
ขอบพระคุณหลวงพี่เก่งที่แจ้งข่าวคับ
นะติตัง พญามะ นาคายะ อภินัง นาคา สาธุโนภันเต ยะมะ ยะมะ