ผู้เขียน หัวข้อ: sหลวงพ่อประสิทธิ์ วัดไทรน้อย  (อ่าน 7376 ครั้ง)

ออฟไลน์ เอก นนทบุรี

• ทุกสิ่งอย่างเพื่อชาติเเละราชบัลลังค์
  • สัตตมะ
  • **
  • LONG LIVE THE KING
    • MSN Messenger - aek.anuwat_@hotmail.com
พี่น้องทั้งหลายอ่านข่าวหลวงพ่อประสิทธิ์หรือยัง
อมมะปลุกลุกลุกมิมิ อมมะปลุกลุกลุกมิมิ อมมะปลุกลุกลุกมิมิ นะในปิด โมร่วมมิตร พุธปิดเบื้องบน ทาปิดซ้ายขวา ยะอุดเป็นมะหาอุด อุดด้วยนะโมพุทธายะ นะอุดโมอัด ยะปัด โมปิด พระเจ้าแผลงฤทธิ์ปิดทวารทั้งเก้า ปิดทั้งข้างนอก ปิดทั้งข้างใน ปิดทั้งไม้

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ตอบ: sหลวงพ่อประสิทธิ์ วัดไทรน้อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 ธ.ค. 2550, 11:22:00 »
ยังครับ ท่าน รางจืด ช่วยกระจายข่าวให้ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ เอก นนทบุรี

• ทุกสิ่งอย่างเพื่อชาติเเละราชบัลลังค์
  • สัตตมะ
  • **
  • LONG LIVE THE KING
    • MSN Messenger - aek.anuwat_@hotmail.com
ตอบ: sหลวงพ่อประสิทธิ์ วัดไทรน้อย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 ธ.ค. 2550, 11:29:59 »
ในข่าวเป็นคลิปเสพเมถุนครับ

ออฟไลน์ ศิษย์หน้าใหม่

• ปัญจมะ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 ธ.ค. 2550, 02:38:44 »
มีรายละเอียดยังไงบ้างครับ?

หรือลิงค์ให้ตามเข้าไปดูครับ

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 ธ.ค. 2550, 10:05:56 »
รายละเอียดตามลิงค์เลยครับ

www.cmprice.com/forum/?content=detail&wb_type_id=20&topic_id=21669

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 28 ธ.ค. 2550, 11:15:59 »
อ่าวววว ........  :o

ออฟไลน์ AUT40

• ตติยะ
  • 10 มีนา สถาปนา ช่างอุตสาหกรรม
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 29 ธ.ค. 2550, 10:19:58 »
ผมเซ็งมากเลย - -
เทคโนโลยีช่างอุตสาหกรรมกรุงเทพ

ออฟไลน์ ๛*[•OattO•]*๛

• ปัญจมะ
  • นะมะพะทะ นะโมพุทธายะ .....
    • MSN Messenger - Pm@Pm.com
    • AOL Instant Messenger - -
    • Yahoo Instant Messenger - -
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 29 ธ.ค. 2550, 10:46:23 »
อย่างงี้ต้องฟังเพลง สมภาร ของพี่แอ๊ด อิอิ ;)

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ santa

• สัตตมะ
  • **
  • นกน้อยคลาสสิค
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 29 ธ.ค. 2550, 02:50:57 »
ไม่น่าเลยนะ..... :074:

ออฟไลน์ danutgood

• ปัญจมะ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 29 ธ.ค. 2550, 08:46:39 »
วัตถุมงคลนั้น เมื่อเสกแล้วไม่ได้เสื่อมไปตามการกระทำของบุคคลครับ

มีไว้ก็อย่าไปทิ้งเลย ถ้าจะทิ้งเอามาให้ผมก็ได้ครับ

เรื่องนี้ สิ่งที่ผมเห็นแล้วรู้สึกแปลกคือ รองเจ้าอาวาสครับ ที่ให้สัมภาษณ์นักข่าวว่า ดูวีซีดีแล้ว เห็นแค่เป็นเพียงการบีบนวดให้หลวงพ่อเฉยๆ ถ้าหลวงหลวงพ่อผิด อย่างน้อยรองเจ้าอาวาสก็ผิดขอ้อ มุสาครับ

• ...
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 30 ธ.ค. 2550, 12:28:36 »
ได้ข่าวมาว่า หลวงพ่อโดนปลดจากตำแหน่งเจ้าอาวาสแล้วนะครับ

ออฟไลน์ ๛*[•OattO•]*๛

• ปัญจมะ
  • นะมะพะทะ นะโมพุทธายะ .....
    • MSN Messenger - Pm@Pm.com
    • AOL Instant Messenger - -
    • Yahoo Instant Messenger - -
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 30 ธ.ค. 2550, 09:55:18 »
ใช่ครับ  :'(

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ min

• ฉัฏฐะ
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 30 ธ.ค. 2550, 06:29:28 »
มีการเตรียมการไว้ก่อนถ้าไม่เรียกนางม......... แล้วจะเรียกว่าอะไร                   :066: :066: :066: :066: