ผู้เขียน หัวข้อ: สุดอัศจรรย์ ฟ้าฝนยังเว้นวรรค เมื่อถึงเวลาเคลื่อนสรีระหลวงปู่ทิม วัดพระขาว  (อ่าน 2174 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายยันต์กลับ

• ชาล้นถ้วย หวยล้นแผง แกงล้นหมอ ล้วนแล้วแต่ไร้ประโยชน์
  • ตติยะ
    • สบายอินเบด ดอทคอม

ยังความปลาบปลื้มปิติแก่ศิษยานุศิษย์ ในพระเดชพระคุณหลวงปู่ทิม

กับสุดยอดเกจิที่เมตตาเหนือเมตตา

บนมณฑปที่สร้างสรรค์สุดวิจิตรอลังการ

ด้วยเรื่องราวอันอัศจรรย์ ครั้งแล้วครั้งเล่า เชิญคลิ๊กชมภาพวันงาน เชิญหลวงปู่สู่มณฑปได้ครับ

http://www.oknation.net/blog/somboontiew/2009/07/06/entry-1

ปลาตะเพียน ช่างเวียน ช่างแวะ ขายดิบ ขายดี มั่งมี เยอะแยะ

หลวงปู่ทิม วัดพระขาว เทพเจ้าแห่งความเมตตา

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ขอบคุณมากครับสำหรับข่าวสาร

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
กราบนมัสการหลวงปุ่ทิม ด้วยความอาลัยครับ...

...ขอบคุณท่านนายยันต์กลับมากครับ ที่นำภาพมาให้ชม....

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
ขอบคุนสำหรับข่าวสารนะครับผม :114:

ออฟไลน์ ICELAND

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สาธุ :114:สาธุ :114:สาธุ :114:กราบนมัสการหลวงปู่ทิม ด้วยความอาลัยครับ

ออฟไลน์ makantong

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - makantong@hotmail.com
    • อีเมล
ขอบคุณที่นำมาบอกเล่าให้รู้กันครับ

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ job@love

• เด็กวัด
 :054: :054: :054:
บุญ,กุศลและทาน หลวงปู่ทิม มีมากเหลือเกินกว่าจะพรรณา

เมื่อถึงเวลาเคลื่อนสรีระหลวงปู่ทิม ฟ้าฝน ยังเกรงบารมี

กราบนมัสการหลวงปู่ทิม ครับ

:114: :114: :114:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ก.ค. 2552, 10:38:29 โดย job@love »
      "สุญญตา"  "มีชีวิตโดยไม่มีตัวตน หรือ การมีตัวตนซึ่งมิใช่ตน"

ออฟไลน์ porpar

• ......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........
  • สัตตมะ
  • **
ขอบคุณมากครับสำหรับข่าวสาร......................... :015: :002:

ออฟไลน์ ชินฺนปญฺชร

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - chinapat_a@hotmail.com
นะเมตตา โมกรุณา พุทปราณี ธายินดี ยะเอ็นดู แก่ข้าพเจ้าที่แท้จริง นะมะพะทะ ทะพะมะนะ

ออฟไลน์ เอก นนทบุรี

• ทุกสิ่งอย่างเพื่อชาติเเละราชบัลลังค์
  • สัตตมะ
  • **
  • LONG LIVE THE KING
    • MSN Messenger - aek.anuwat_@hotmail.com
อมมะปลุกลุกลุกมิมิ อมมะปลุกลุกลุกมิมิ อมมะปลุกลุกลุกมิมิ นะในปิด โมร่วมมิตร พุธปิดเบื้องบน ทาปิดซ้ายขวา ยะอุดเป็นมะหาอุด อุดด้วยนะโมพุทธายะ นะอุดโมอัด ยะปัด โมปิด พระเจ้าแผลงฤทธิ์ปิดทวารทั้งเก้า ปิดทั้งข้างนอก ปิดทั้งข้างใน ปิดทั้งไม้

ออฟไลน์ phon27

• จตุตถะ
    • อีเมล
 :054:กราบนมัสการหลวงปู่   และขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ 

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล