ผู้เขียน หัวข้อ: ลบกวนผู้รู้ช่วยดูเล็บให้หน่อยว่าใช่เล็บเสือปล่าวครับ  (อ่าน 2419 ครั้ง)

ออฟไลน์ ART2530

• จตุตถะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ก.ค. 2552, 10:16:33 โดย ART2530 »

ออฟไลน์ ยอดรัก..บางแค

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - yodrak-bo@hotmail.com
สวยดีครับแต่ผมก็ไม่ทราบเช่นกันรอผู้รู้มาให้ข้อมูลอิกทีครับ  :003: :003:

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
สวยดีครับ

น่าจะใช่เล็บเสือ

เพราะของที่บ้านก้อมีอยู่เล็บนึงแบบนี้เลยครับ
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

TUM

• บุคคลทั่วไป
ไม่แน่ใจนะครับ ต้องดูดูของจริงครับผม

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
สวยงามครับ

อันนี้ไม่แน่ใจว่าแท้หรือไม่แท้  รอพี่ๆในบอร์ดมาเฉลยอีกทีครับ

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
ไม่ใช้เล็บเสือครับเป็นเขาสัตว์ครับ   ฟันธง :095: :095:
ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ ART2530

• จตุตถะ
ไม่ใช้เล็บเสือครับเป็นเขาสัตว์ครับ   ฟันธง :095: :095:
ขอบคุณครับผม

ออฟไลน์ Hanu-Marn_Neverdie

• สัตตมะ
  • **
ขอบคุณครับผม
เคยได้ยินว่าเป็นเล็บหมีนะครับ
คุณคิดว่าวันนึง คุณตายไปกี่ครั้ง ???พระพุทธเจ้าตรัสว่า

"คนเราควรคิดว่าเรา จะตายทุกลมหายใจเข้า-ออก  "

อย่าไปคิดว่าจะทำพรุ่งนี้ :069:  แต่จงลงมือทำเลย

และจงทำทุกอย่างให้สุดความสามารถ ณ ตอนที่ยังมีโอกาส

เพื่อที่จะได้ทำความดี สิ่งดีๆ ให้แก่ผู้อื่น

ออฟไลน์ job@love

• เด็กวัด

จะให้ดีถ่ายภาพชัดๆและถ่ายบริเวณซอกเล็บด้วยคงจะดี

ผมว่าพี่ levis มีความเชียวชาญทางด้านนี้สูงครับน่าเชื่อถือ
      "สุญญตา"  "มีชีวิตโดยไม่มีตัวตน หรือ การมีตัวตนซึ่งมิใช่ตน"

ออฟไลน์ เด็กแสบ

• ฉัฏฐะ
  • *
  • เด็กแสบ แถบราม
    • MSN Messenger - sun-ram39-@hotmail.com
ใช่คราบดูแล้ว

หน้าจะมีการ

ตกแต่งลบคบ

เพื่อความสวยงาม

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
แถวท่าพระจันทร์มีเยอะครับไม่รู้แท้รึเปล่าครับ มีทั้งหนังเสือ,เขี้ยวเสือ,เล็บไม่รู้ของจริงครับ :002:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
ออกแบบเลี่ยมหุ้มบริเวณโคนเล็บให้สวยๆ นะคะ ปล่อยเล็บเปลือยๆ ห้อยลงมา.. สวยล้ำน่าเป็นเจ้าของไวไว :008:

cho presley       

ออฟไลน์ Hanu-Marn_Neverdie

• สัตตมะ
  • **

จะให้ดีถ่ายภาพชัดๆและถ่ายบริเวณซอกเล็บด้วยคงจะดี

ผมว่าพี่ levis มีความเชียวชาญทางด้านนี้สูงครับน่าเชื่อถือ

ถ้าอย่างนั้น   ผมคงต้องรบกวนพี่ levis ช่วยตอบแล้วละ

ว่าตกลงมันเป็นเขาของสัตว์ชนิดใด ผมเองก็อยากรู้ :002:  รบกวนแล้วครับ