ผู้เขียน หัวข้อ: .........วอนผู้รู้ ช่วยดูวัตถุมงคลหลวงปู่ทวดทีครับ  (อ่าน 3733 ครั้ง)

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง

วัตถุมงคลหลวงปู่ทวด วัดช้างไห้ เป็นของเก่าตกทอดมาครับไม่ทราบที่มาครับ วอนผู้รู้ช่วยดูหน่อยครับ พิมพ์อะไรและเนื้ออะไรครับ ประมาณปี พ.ศ.ไหนครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ สวัสดีครับ (ไม่ทราบไม่เป็นไรครับ)   :001:

ออฟไลน์ tor.20

• ..ลุงต้อ ศิษย์วัดบางพระ...
  • ผู้อาวุโส
หลวงปู่ทวดหลังเตารีดพิมพ์ใหญ่ พิมพ์c  พ.ศ.2505 อ.นองปลุกเสก ออกพร้อมกับวัดวิกสิตาราม[วัดคอกหมู]
แต่วัดคอกหมูมีตอกโค้ดหมูจ้ะ :016: :016:
  องค์นี้แท้ครับ....................................................................ลุงต้อ......... :068:......................................

ออฟไลน์ ราหู

• Till death do us parts....
  • ผู้ดูแล
หลวงปู่ทวดปี 05 พิมพ์เตารีด พิมพ์ใหญ่ครับ แต่แยกออกเป็น เอ บี ซี เนื้อทองผสม สวยครับ
นตฺถิ ปญฺญาสมา อาภา.......แสงสว่างเสมอด้วยปัญญา ไม่มี
สองคนยลตามช่อง คนหนึ่งมองเห็นโคลนตม คนหนึ่งตาแหลมคม เห็นดวงดาวอยู่พราวพราย..

ออฟไลน์ ยอดรัก..บางแค

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - yodrak-bo@hotmail.com
สวยดีครับ ของผมเคยมี เหรียญรุ่น 3 เจ้านายให้มาโดนพวกหลอกเปลี่ยนเอาไปกินแล้วครับ  :070: :070: :070:
ฝากให้เอาไปเลี่ยมทอง ตอนไป หลวงปู่ทิม หน้าอวบอิ่ม ขากลับ มา หลวงปู่ทิม หน้าตอบลง เห้อ
ไม่คิดเลยคนรู้จักกันแท้ๆๆๆทำใด้ลงคอ เรามันโง่เอง :070: :070: ขอบคุณที่เอามาให้ชมน้ะครับ  :054: :054:

ออฟไลน์ ธรรมมะสาธุฯ

• ตติยะ
 :057:น่าจะแท้นะคับ :057:
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ

ออฟไลน์ job@love

• เด็กวัด
หลวงปู่ทวดหลังเตารีดพิมพ์ใหญ่ พิมพ์c  พ.ศ.2505 อ.นองปลุกเสก ออกพร้อมกับวัดวิกสิตาราม[วัดคอกหมู]
แต่วัดคอกหมูมีตอกโค้ดหมูจ้ะ :016: :016:
  องค์นี้แท้ครับ....................................................................ลุงต้อ......... :068:......................................

ลุงต้อ ชี้แจงแล้ว
ยินดีกับพี่นกด้วยครับ
      "สุญญตา"  "มีชีวิตโดยไม่มีตัวตน หรือ การมีตัวตนซึ่งมิใช่ตน"