ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศจับจาก คุณลุง "ผู้การเสือ"  (อ่าน 1586 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
                                                                  ประกาศจับจากคุณลุง "ผู้การเสือ" ...

ท่านสมาชิกที่ใช้ชื่อว่า "ข้าวหลามตัด" และสมาชิกที่ใช้ชื่อว่า " parthomsak"

ถ้าท่านได้อ่านประกาศฉบับนี้แล้ว กรุณาติดต่อมาทาง Pm ต้นน้ำ ด้วยครับ...   :002:

ออฟไลน์ Thongkam

• ศิษย์วัดบางพระ
  • จตุตถะ
  • "หากแผ่นดินไม่กลบหน้า ชีวิตข้าต้องสมหวัง"
    • MSN Messenger - liverpool_at@hotmail.com
ตอบ: ประกาศจับจาก คุณลุง "ผู้การเสือ"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 ก.ค. 2552, 09:50:59 »
เรื่องอะไรกันหรอ...ทำไมพาดหัวดุดันจัง...น้องต้น(สวัสดีครับพี่หนึ่งของน้อง ๆ )

ออฟไลน์ job@love

• เด็กวัด
ตอบ: ประกาศจับจาก คุณลุง "ผู้การเสือ"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 ก.ค. 2552, 04:34:59 »
จับเป็นใช่ไหม

จับได้มีแจกด้วยใช่เปล่า :089: :089: :089:
      "สุญญตา"  "มีชีวิตโดยไม่มีตัวตน หรือ การมีตัวตนซึ่งมิใช่ตน"

ออฟไลน์ kongkeha

• ตติยะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 ก.ค. 2552, 04:59:47 »
จับเป็นหรือจับตายขอรับ แฮะๆล้อเล่นครับ  เกิดเรื่องอะไรหรอครับ :063:

สนุกกับพระเครื่องและดนตรี นี่แหละความสุขของผมแล้ว

ออฟไลน์ salawit_sangsanit

• กายะวาจะจิตตัง อะหังวันทา พระยาภุชงค์ นาคราชเจ้า วิสุทธิเทวา ปูเชมิ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 ก.ค. 2552, 08:28:13 »
ประกาศจับ..แล้วแจก ...จากคุณลุง "ผู้การเสือ"
หรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 ก.ค. 2552, 08:57:45 »
ประกาศจับ จงบอกต่อต่อกันด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
 เอ๊ะ แล้วไปมอบตัวที่ไหนครับนี่ จับได้แล้วมีรางวัลค่าหัวไหมครับ อิอิอิ(ล้อเล่นนะครับ)
:002: :001: :004:

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 ก.ค. 2552, 10:51:54 »
งง........ครับ,,,,,,,,,,สวัสดี :114: :114: :114:

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 24 ก.ค. 2552, 06:56:54 »
ชี้แจงแถลงไขสำหรับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น

ต้องออกหมายเรียก ๓ ครั้งจึงจะออกหมายจับได้ และตำรวจจะมาออกหมายจับเองไม่ได้เช่นกัน ต้องให้ศาลเป็นผู้ออกหมายจับเท่านั้น

"ผู้การเสือ" อยากจะติดต่อทั้ง ๒ ท่าน เพื่อที่จะมาช่วยงานในวันครบรอบวันเกิดหลวงพ่อเปิ่น ๘๖ ปี (วันพุธที่ ๑๒ สิงหาคม พ.ศ.๒๕๕๒ นี้)

ติดต่อทาง pm กลับไปหาต้นน้ำด้วยนะครับ...

"ผู้การเสือ"...