ผู้เขียน หัวข้อ: .......ล็อคเก็ตหลวงพ่อเปิ่นปีไหนครับ ???  (อ่าน 2217 ครั้ง)

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง

ล็อคเก็ตหลวงพ่อเปิ่นครับ ปีไหนครับ ใครทราบช่วยบอกทีครับ 

วอนผู้รู้ตอบทีครับ อยากทราบรายละเอียดครับ
                                               ......... ขอบคุณครับ
:001:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ตอบ: .......ล็อคเก็ตหลวงพ่อเปิ่นปีไหนครับ ???
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 ส.ค. 2552, 09:58:16 »
สวยงามจริงๆครับท่านนก...

...แวะมาชมครับ ขอให้ทราบรายละเอียดนะครับ ผมจะได้ ได้อานิสงค์ ศึกษาด้วย...

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ตอบ: .......ล็อคเก็ตหลวงพ่อเปิ่นปีไหนครับ ???
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 ส.ค. 2552, 10:53:20 »
ขอบคุณมากครับท่านนก2009ว่าแต่ว่า"มีหลายองค์ไหมครับ"อิอิ

ออฟไลน์ !!!โบ เด็กป่า!!!

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 ส.ค. 2552, 11:09:40 »
สวยงามครับ
ด้านหลังมีจารด้วย
อิๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ส.ค. 2552, 11:11:08 โดย !!! เด็กป่า !!! »

ออฟไลน์ tony_ba

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 ส.ค. 2552, 11:30:07 »
ดีคับทุกท่านคับ ผมเป็นสมาชิกใหม่นะคับ อยากจะ ลงกะทู้กับเค้าบ้าง เข้าไปลงที่ใหนคับ บอกวิธีให้หน่อยคับ แล้วการลงรูปด้วย ขอบคุณคับ