ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญนารายทรงครุฑ หลวงพ่อไสว วัดปรีดาราม  (อ่าน 5809 ครั้ง)

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
พอดีเพิ่งได้มาใหม่ เลยเอามาแบ่งกันชมครับ เป็นเนื้อเงินลงยาครับ สร้างเมื่อปี 2543 ด้านหน้าตอกโค๊ตตัว ส (ภาษาขอม)

ออฟไลน์ job@love

• เด็กวัด
คิดว่าไม่ดีนะ

ในวงต้องมีโค๊ด

ดูรูปเก่าผมนะหูก็ไม่เจาะลงยาก็คนละสี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ส.ค. 2552, 10:32:14 โดย job@love »
      "สุญญตา"  "มีชีวิตโดยไม่มีตัวตน หรือ การมีตัวตนซึ่งมิใช่ตน"

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
ขอบคุณท่าน job ลุงอเมซิ่งฟันธงให้แล้วครับ ไม่ดีครับ แต่ไม่เป็นไรแลกของกันมาราคาไม่กี่สิบ ถือเป็นความรู้ครับ จาได้ไม่โดนอีก บอกตรงๆ สายหลวงพ่อไสว ผมไม่เป็นเลยจริงๆครับ :005:

ออฟไลน์ บินหลาดง

• ปัญจมะ
    • อีเมล
    ผมว่าไม่น่าใช่  หรือไม่ก้อสร้างเรียนแบบเก่ามากกว่าคับ
    แต่ผมกล้าฝันธงเรยว่าไม่ใช่แน่นอน  เท่าทีผมดูแล้วไม่น่าใช่
    ผมเล่นพระสายนครปฐมมาก้อแยะนะคับ ผมว่าการลงยาไม่น่าใช่คับ
                                   ศิษย์ หลวงโด่ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ส.ค. 2552, 05:48:54 โดย โดดเดียว »

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง

เหรียญสวยน่าเลี่ยม นะครับ ท่าน จ๊อบ
นี่เลี่ยมเงินมาแล้วครับ อยากจะเลี่ยมจีวรแต่สตางค์มีไม่พอครับ อิอิอิ
:004: :002: :095:

ออฟไลน์ job@love

• เด็กวัด
 :054:เหรียญเงินของท่านนกขาวๆสวยๆ
ท่าจะเก็บรักษาอย่างดี อิอิเลียมเงินด้วย :095:

ผมยังไม่มีตังค์เลียมเลยครับเหรียญเงินเลยเปลี่ยนสี่ ออกม่วงๆซะแล้ว

ออฟไลน์ ยอดรัก..บางแค

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - yodrak-bo@hotmail.com
สวยงามครับ ขอบคุณทุกท่านสำหรับ ความรู้ครับ