ผู้เขียน หัวข้อ: ขอดูลายมือหลวงพ่อเปิ่นได้ปะครับอยากเห็นมากๆๆได้ดูคงเป็นบุญของผมแน่เลย  (อ่าน 3911 ครั้ง)

นัดเล่นพระ

• บุคคลทั่วไป
ขอดูลายมือหลวงพ่อเปิ่นได้ปะครับอยากเห็นมากๆๆได้ดูคงเป็นบุญของผมแน่เลย

ออฟไลน์ ---(จอมขมังเวทย์)---

• ปัญจมะ
  • ศิษย์อาจารย์บุญมี
    • อีเมล
ลองเปิดๆหาดูที่กระทู้เก่าๆครับมีแน่นอน
ที่สุดของการสักยันต์สายวัดบางพระ แห่งภาคอีสาน มี 2 ท่านคือ อาจารย์ บุญมี พุ่มทิพย์ และ อาจารย์ อ๊อด พุ่มทิพย์ แห่งกาฬสินธุ์

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
อันนี้แท้ๆเลยครับ
ต้องขอขอขคุณท่านaoด้วยครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 พ.ย. 2549, 02:14:52 โดย เอ@บางแค »

ออฟไลน์ สุริยะ

• ฉัฏฐะ
  • *

ออฟไลน์ ~EN13~

• สัตตมะ
  • **
  • รักและเคารพ ศิษย์วัดบางพระทุกคนครับ^ ^
    • อีเมล
เพ่เอ คับ  ยันต์หนุมาน แหวกบาดาล ไม่ทราบ อ. ท่านไหน สักให้หรอ คับ

สิ่งสำคัญที่สุดของชีวิต

ออฟไลน์ ออมสิน

• ตติยะ
  • หวัดดีก๊าบ
    • อีเมล
เหอๆ..แหวกบาดาลกันเลยทีเดียวว :D :D :D :D

อยากไปSomeMonk Temple