ผู้เขียน หัวข้อ: พระหลวงพ่อเปิ่นที่ผมพอจะหามาใด้ครับ  (อ่าน 1995 ครั้ง)

ออฟไลน์ ยอดรัก..บางแค

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - yodrak-bo@hotmail.com
ติชมกันใด้เต็มที่เลยครับ กว่าจะหามาใด้แต่ล่ะชิ้น  :070:
คนเขาเก็บกันจริงๆๆเลย :070:

ขอบคุณ ท่าน no_bangchak สำหรับเหรียญใหว้ครู ปี 41 ด้วยครับ :054:

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
สวยงามมากครับๆ

ขอบารมีหลวงปู่เปิ่น คุ้มครองลูกศิษย์บางพระทุกคนครับ

:054:  :054:

ออฟไลน์ ทีครับผม

• ฉัฏฐะ
  • *
  • จะเป็นลูกศิษย์ที่ดีตลอดไป
    • อีเมล
สวยงามมากครับ :053: :053: :053:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
งามมากเลยครับ สวยแท้เข้มทุกองค์เลยครับ ....  :016:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
โอ้ว...มีเยอะเหมือนกันนะครับเนี่ย.. :016:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ job@love

• เด็กวัด
เหรียญใหว้ครู ปี 41 AMAZING  น่าใช้มาก ของดีจริงๆ
      "สุญญตา"  "มีชีวิตโดยไม่มีตัวตน หรือ การมีตัวตนซึ่งมิใช่ตน"

ออฟไลน์ chatsmm

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
  เสือสุ่ม....ตัวจริงเลยครับท่านยอดรัก....บางแค สวยงามทุกองศ์เลย
ตัวอย่างที่ดี มีค่ากว่าสอน

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
วันนี้ผมให้พระรุ่นพี่ไป1องค์เป็นเหรียญเสมารุ่นสร้างอุโบสถปี2525ครับแลกพระกันครับพี่บอกเอามาจากไหนเก็บสะสมมานานพอ
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
หามาเก็บไว้ได้ไวจริงๆๆนะครับท่านยอดรัก :114:

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
 :008: เยี่ยมมากยอดรัก.. มีเยอะกว่าพี่โชวอีกนะเนี่ย... :070:

cho presley       

ออฟไลน์ Szy72Uthenthawai

• ตติยะ
ตอบ: พระหลวงพ่อเปิ่นที่ผมพอจะหามาใด้ครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 15 ส.ค. 2552, 12:03:15 »
งามตาจริงๆ :048:

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
ตอบ: พระหลวงพ่อเปิ่นที่ผมพอจะหามาใด้ครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 15 ส.ค. 2552, 01:38:40 »
อืมมม

ยังไงก็ขอให้บารมีหลวงปู่คุ้มครองนะครับ
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ ยอดรัก..บางแค

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - yodrak-bo@hotmail.com
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 16 ส.ค. 2552, 10:12:55 »
  เสือสุ่ม....ตัวจริงเลยครับท่านยอดรัก....บางแค สวยงามทุกองศ์เลย
  :075: :075:สงสัยเสือจะสุ่ม จริงๆๆอ่ะครับ
เพราะผมหาไม่ใด้เลยหามาใด้แค่เนี่ย เสือสุ่มหมดเลยหาไม่เจอเลย   :009: :009:
ขอบพระคุณทุกท่านที่มาติชมนะคับ  :054: :054: