ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า  (อ่าน 1988 ครั้ง)

ออฟไลน์ DextroDyL

• ทุติยะ
  • **
  • ศรัทธา เชื่อมั่น ไม่สงสัย ปาฏิหารจึงบังเกิด
    • อีเมล
อยากทราบว่า
« เมื่อ: 15 ก.ย. 2552, 01:36:43 »
เรียนท่านผู้รู้

ที่ผมสักมา มีอะไรบ้างครับ

เพราะตั้งแต่ผมสักมา ไม่เคยถาม อ. เลยว่า ท่านให้อะไรผมมาบ้าง

รบกวนช่วยบอกผมทีครับ
บรมครูปู่ฤาษีภิราพ อ.ออม เตาปูน
                                       http://i1005.photobucket.com/albums/af177/dextrodyl/tattoo1.jpg

• ทุติยะ
  • **
  • ศรัทธา เชื่อมั่น ไม่สงสัย ปาฏิหารจึงบังเกิด
    • อีเมล
ตอบ: อยากทราบว่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 ก.ย. 2552, 02:28:14 »
เรียนท่านผู้รู้

ที่ผมสักมา มีอะไรบ้างครับ

เพราะตั้งแต่ผมสักมา ไม่เคยถาม อ. เลยว่า ท่านให้อะไรผมมาบ้าง

รบกวนช่วยบอกผมทีครับ
ลืมลงรูปขอโทษครับผม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ก.ย. 2552, 02:29:59 โดย DextroDyL »

ออฟไลน์ ohhonui

• อยากไปวัดจังเลยแต่ไม่มีเวลา
  • ปัญจมะ
    • MSN Messenger - ohhonui@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - ohhonui
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 ก.ย. 2552, 08:16:14 »
สำนักไหนครับเนี่ย อ.อะไรเอ่ย

ออฟไลน์ job@love

• เด็กวัด
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 ก.ย. 2552, 08:49:49 »
อ.แก้ว เปล่าครับท่าน เคยเห็นหลังเพื่อนแว๊ปๆ
      "สุญญตา"  "มีชีวิตโดยไม่มีตัวตน หรือ การมีตัวตนซึ่งมิใช่ตน"

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 ก.ย. 2552, 07:44:16 »
อ.แก้ว เปล่าครับท่าน เคยเห็นหลังเพื่อนแว๊ปๆ

....ท่านจ๊อบเก่งมากครับ :016:....

...ลายยันต์เศียรพ่อแก่แบบนี้ ถ้าไม่ใช่ อ.แก้ว จันทร ก็เป็นศิษย์ในสาย อ.แก้ว แน่นอน...

...ถ้าท่านเจ้าของกระทู้ อยากทราบรายละเอียดที่ถูกต้องของยันต์ ต้องสอบถามที่เว็บชมรมคนรักพ่อแก่ ครับ..

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 ก.ย. 2552, 11:16:34 »

....ท่านจ๊อบเก่งมากครับ :016:....

...ลายยันต์เศียรพ่อแก่แบบนี้ ถ้าไม่ใช่ อ.แก้ว จันทร ก็เป็นศิษย์ในสาย อ.แก้ว แน่นอน...

...ถ้าท่านเจ้าของกระทู้ อยากทราบรายละเอียดที่ถูกต้องของยันต์ ต้องสอบถามที่เว็บชมรมคนรักพ่อแก่ ครับ..

ใช่แล้วครับ ผมศิษย์ อ.ออม ครับ