ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติลงรูปลายสักใหม่ๆครับ  (อ่าน 9224 ครั้ง)

ออฟไลน์ job@love

• เด็กวัด
ลายสักใหม่ๆ (สักไปแล้วงานจะเข้าไหมหน่อ)

ขอโทษด้วยครับภาพอาจจะไม่ค่อยชัด
บรรยายจากภาพ น่าจะเป็นจิงจกสะดุงปี้ขี่ปลัด (ดูจิงจกตัวบนสิ)
บัวบังใบและจูงนาง คงไม่ต้องอธิบาย
ขวาสุดเป็นกวางเหลียวหลังขี่ปลัด (กวางสามขวัญ)

"สุญญตา"  "มีชีวิตโดยไม่มีตัวตน หรือ การมีตัวตนซึ่งมิใช่ตน"

ออฟไลน์ ลูกพ่อขุน

• สัตตมะ
  • **
ตอบ: ขออนุญาติลงรูปลายสักใหม่ๆครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 ก.ย. 2552, 09:21:57 »
สักที่ใหนครับพี่ ช้วยตอบที

ออฟไลน์ แหวกบาดาล

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์วัดบางพระ
ตอบ: ขออนุญาติลงรูปลายสักใหม่ๆครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 ก.ย. 2552, 09:27:16 »
สวยงามมากๆเลยครับ สีหน้าจิ้งจกได้ใจจริงๆ :004: ส่วนตัวชอบจูงนางครับพี่ ไม่ทราบได้จากพระอาจารย์ท่านใดมาครับ ด้วยความเคารพ  :054:
[shake]โย่วๆๆๆๆ เวลาที่อยู่ในระบบ: ๑๐ วันแล้ว อยากเป็น ก้นบาตร จัง 555+[/shake]

• เด็กวัด
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 ก.ย. 2552, 09:35:27 »
แหะๆ ไม่ใช่ลายสักผมครับขอนุญาติพี่เค้ามาลงพี่เค้าชื่ออะไรจำไม่ได้แล้ว

เห็นพี่เค้าบอกว่าชอบเดินๆอยู่แถวกุฎิหลวงพี่ต้อยและกุฎิหลวงพี่ญา

ลายสักนี้หลวงพี่ตูนสักให้พี่เค้า

เห็นหลวงพี่ตูนบอกว่าลองลายใหม่ครับ

ออฟไลน์ prathomsak

• สัตตมะ
  • **
  • โอม หนุมานะ
    • MSN Messenger - prathomsak-pong@hotmail.com
    • www.hi5.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 ก.ย. 2552, 09:52:26 »
กราบนมัสการ หลวงพี่ตูนครับ สวยครับ ชอบทุกลาย เจ้าของลาย คงจะมี สาวๆตอม เพียบเลย
เวลาของเรามีน้อยนัก หมั่นทำบุญทำกุศลกันเถิด จักเกิดผล

TUM

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 ก.ย. 2552, 10:38:59 »
สวัสดีครับ

ผมว่างานเข้าแน่ ๆ ครับ

3 อย่างปะทะ กัน เอาไม่อยู่

งานเข้า ๆ แน่ ๆ สาวเพียบ ๆ

.... :002:

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 ก.ย. 2552, 11:05:18 »
มองภาพรวมอกมาแล้วสวยงามมากครับ ซ้ายขวา ตรงกลาง ครบองค์ประชุมมหาเสนห์เลยครับ ขอบคุณครับท่าน
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ baboon

• สัตตมะ
  • **
  • อยากให้ลิงมาอยู่เต็มหลัง
    • อีเมล
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 15 ก.ย. 2552, 11:09:27 »
ด้วยความเคารพ ระวังจะทำงานจนหมดแรงนะรักษาสุขภาพด้วยครับพี่  สุดยอดไปเลย  :016:

ออฟไลน์ ผู้หญิงธรรมดา

• ตติยะ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 15 ก.ย. 2552, 11:22:38 »
...สวยมากมายเลยค่ะ สุดๆ ไปเลย...

...พึ่งทราบเหมือนกันว่า...สามารถนำลายสักต์มารวมกันได้...

...ความรู้ใหม่ค่ะ... แล้วถ้าอยากสักต์ลักษณะประเภทนี้บ้าง...

...ใครจะแนะนำได้บ้างค่ะ...

...เอาที่เหมาะกับผู้หญิงนะค่ะ...

* รบกวนผู้รู้ด้วยค่ะ *[/b][/u]

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 15 ก.ย. 2552, 11:46:44 »
สวยมากครับ ขอบคุณครับที่นำมาให้ชมกัน 3 บ. เลยนะครับนี่ ...  :016:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 15 ก.ย. 2552, 02:05:23 »
สุดยอดเลยครับพี่จ๊อบ แบบนี้ งานตเข้าตรึม แน่ๆๆ :005:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 15 ก.ย. 2552, 04:34:34 »
ขอบคุณท่านจ๊อบครับ ลายยันต์หลวงพี่ตูน สวยงามจริงๆครับ... :002:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ หนอน-*ณ.ลำปาง

• ^*-ไม่พูด....ไม่ได้แปรว่า....ไม่คิด-*^
  • สัตตมะ
  • **
  • เป็นคนแก่เป็นง่าย เป็นผู้ใหญ่เป็นยาก
    • MSN Messenger - wrom_neda06_@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 15 ก.ย. 2552, 06:00:42 »
สวยงามครับพี่

อยากได้สักลายนะ... :015:
ไม่มีใครบรรลุความสำเร็จอันยิ่งใหญ่ได้
ถ้าไม่ยอมอุทิศตนให้กับมัน

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 15 ก.ย. 2552, 08:01:21 »
ยันต์มหาเสน่ห์ครบถ้วน..เตรียมประจันบาน.. มหาเมตตา..แบบนี้.. สาวๆ ต้องกลั้นใจ
ผ้หญิงธรรมดาสักยันต์กวางเหลียวก็พอแล้ว..สักเสร็จเปลี่ยนชื่อใหม่...เพราะคงไม่ธรรมดาสามัญอีกต่อไป
คิดถึงหลวงปู่กาหลงจัง cho.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ก.ย. 2552, 08:02:10 โดย cho presley »

cho presley       

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 15 ก.ย. 2552, 08:23:11 »
แหะๆ ไม่ใช่ลายสักผมครับขอนุญาติพี่เค้ามาลงพี่เค้าชื่ออะไรจำไม่ได้แล้ว

เห็นพี่เค้าบอกว่าชอบเดินๆอยู่แถวกุฎิหลวงพี่ต้อยและกุฎิหลวงพี่ญา

ลายสักนี้หลวงพี่ตูนสักให้พี่เค้า

เห็นหลวงพี่ตูนบอกว่าลองลายใหม่ครับ

จ๊อบหลวงพี่ตูนบอกเมื่อไหร่จะมาเอาจูงนางอ่ะท่านรอสักให้จ๊อบอยู่เนี่ย.....(หมึกเท่านั้นน่ะ :095:)

• เด็กวัด
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 16 ก.ย. 2552, 09:05:35 »

จ๊อบหลวงพี่ตูนบอกเมื่อไหร่จะมาเอาจูงนางอ่ะท่านรอสักให้จ๊อบอยู่เนี่ย.....(หมึกเท่านั้นน่ะ :095:)

สักหมึกจูงนางหรือขอบายดีกว่า
ถ้าเป็นน้ำมัน จูงนาง หรือ จูงนาย ก็ได้นะพี่เอ
  03;

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 16 ก.ย. 2552, 08:39:00 »
สวยงามมากครับ :090: :114:  :090:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 16 ก.ย. 2552, 09:01:19 »

ถ้าเป็นน้ำมัน จูงนาง หรือ จูงนาย ก็ได้นะพี่เอ
  03;

อูย...........พี่จ๊อบจะสักจูงนายหรอครับ :005:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 16 ก.ย. 2552, 10:12:57 »
สุดยอดเลย ครับ งดงามมากครับ เห็นและอยากได้บ้างจัง ครับ อิอิ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 16 ก.ย. 2552, 10:16:31 »

03;

...อันนี้ ลักษณะว่า จะจูงทั้งนายและนางครับ.... :095:

...ลักษณะว่าจะเป็นบุคคลอันตราย ห้ามอยู่ใกล้ในเวลาที่ไร้สติ 11;....

ออฟไลน์ a-2-uz

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 16 ก.ย. 2552, 11:17:45 »
งามๆทั้งนั้นเลยครับ

ออฟไลน์ tuytan

• ปัญจมะ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 17 ก.ย. 2552, 06:22:50 »
สวยมากๆครับลายสัก :016:

ออฟไลน์ acoustic.song

• ปัญจมะ
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 17 ก.ย. 2552, 02:13:45 »
แวะเซเว่นบ่อยมั้ยเนี้ย
งานเข้า สวยงามครับพี่ท่าน

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ทอม~

• จตุตถะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 17 ก.ย. 2552, 02:20:45 »
 :070: :070:  อยากได้....อยากได้..... :003: :003:

ออฟไลน์ เด็ก สามร้อยห้อง

• ฉัฏฐะ
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 17 ก.ย. 2552, 09:28:48 »
คุณจ๊อบ สวยมากครับ แต่หลวงพี่ตูนยังมีอีกเยอะ รูปสไตล์นี้  :007: สุดยอด   :016: :015:

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 18 ก.ย. 2552, 09:02:14 »
เมตตา มหาเสน่ห์ล้วนๆ ใครๆก็หลงใครๆก็รัก  :052:

ออฟไลน์ sanmanit

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 22 ก.ย. 2552, 09:17:40 »
สวยๆๆ อยากใด้บ้างจัง

ออฟไลน์ salawit_sangsanit

• กายะวาจะจิตตัง อะหังวันทา พระยาภุชงค์ นาคราชเจ้า วิสุทธิเทวา ปูเชมิ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 22 ก.ย. 2552, 07:29:06 »
 สวยมากครับ ศุกร์ที่แล้วแวะมาแต่ไม่เจอดหลวงพี่ตูน
เสียดายจัง