ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบข้อมูลค่าบูชาครูสักยันต์และยันต์เกาะเพชร  (อ่าน 2319 ครั้ง)

ออฟไลน์ sarayuts

• ทุติยะ
  • **
สวัสดีครับเพื่อนๆพี่ๆสมาชิกทุกท่าน ผมอยากไปสักที่วัดบางพระครับ แต่ไม่รู้ว่าต้องบูชาครูเท่าไร เพราะตอนนี้เงินหายากจริงๆ ขอความกรุณาครับ

ออฟไลน์ คjกระพัu_ชาตรี

• 0o0o
  • จตุตถะ
  • หนุมาน
    • MSN Messenger - minnn007_63@hotmail.com
    • อีเมล
ธูปเทียนบุหรี่ ยกพานครูนั้น ไปรับได้ที่หน้ากุฏิใหญ่ชุดละ 50 บาทเท่านั้น รายได้เข้าวัดบางพระ
สักยันต์นั้นหากได้ธูปเทียนบุหรี่ดอกไม้ ค่าครู 25 บาทครับ ที่เราจ่ายทั้งหมดเอาเงินเข้าวัด ... 
(เอาไปเผื่อไว้ก็ดีนะครับ) :002:
โทธุลีทง พุทธังสวหะ

ออฟไลน์ เด็กแสบ

• ฉัฏฐะ
  • *
  • เด็กแสบ แถบราม
    • MSN Messenger - sun-ram39-@hotmail.com
ธูปเทียนบุหรี่ ยกพานครูนั้น ไปรับได้ที่หน้ากุฏิใหญ่ชุดละ 50 บาทเท่านั้น รายได้เข้าวัดบางพระ
สักยันต์นั้นหากได้ธูปเทียนบุหรี่ดอกไม้ ค่าครู 25 บาทครับ ที่เราจ่ายทั้งหมดเอาเงินเข้าวัด ... 
(เอาไปเผื่อไว้ก็ดีนะครับ) :002:

ตามนั่นคราบ

แต่เราไม่สามารถ

เลือกลายยันต์ได้

แล้วแต่อาจารย์

ท่านจะเมตตา

..........................

ออฟไลน์ noo^^pure

• ตติยะ
++นิดนึงครับ

เลือกใด้ครับ ขอใด้ด้วย

แต่ท่านจะสักให้หรือป่าว นั่นเป็นอีกเรื่องครับ

ลองขอดู หาก มีวาสนา อาจจะสมหวังครับ

ด้วยความเคารพ
คบคนพาลมีน้ำใจก็ไม่ผิด
คบบัณฑิตแล้งน้ำใจก็ไร้ผล
คบคนชั่วเราไม่ชั่วไม่อับจน 
คบคนดีไม่ใช้ผลก็จนใจ ...

มีมิตรแท้แค่หนึ่งเดียวเยียวยาได้
มีมิตรเทียมมากมายตายคาที่
มนุษย์เป็นสัตว์สังคมนับล้านปี
คบมิตรแท้เสี้ยวนาที.. ซิรอดตาย

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ผมว่าถ้าจะลงยันต์ต้องเป็นยันเก้ายอดครับ :002:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
หลังเกลี้ยงๆไปถึงส่วนมาก ได้ยันต์ครูก่อนกันแทบทุกคนครับ
การสักยันต์ก็เหมือนขับรถ ตอนสตาร์ทก็ต้องเริ่มไล่จากเกียร์หนึ่งไปก่อน
จะออกตัวเกียร์สี่เลย มันก็ลำบาก...................
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
ก่อนไปสักยันต์ กรุณาทำความสะอาด และรักษา โรคกลาก เกลื่อน ที่หลังให้หายก่อน
 :005: :005:  เดี๋ยวจะเปลื่องแอลกอฮอลล์ ของอาจารย์สัก :002:
เป็นข้อกำหนด เพิ่มเติม หลังจากสมาชิก ถามเรื่อง การทำความสะอาดเข็มสัก  :007:

ออฟไลน์ job@love

• เด็กวัด

ยืนยันสำเนาถูกต้องครับ 

แต่ว่าความอยากได้ยันต์เกาะเพชรนี้สิ
พูดยากครับ
      "สุญญตา"  "มีชีวิตโดยไม่มีตัวตน หรือ การมีตัวตนซึ่งมิใช่ตน"

ออฟไลน์ sarayuts

• ทุติยะ
  • **
ขอขอบคุณทุกท่านที่เมตาให้ข้อมูลครับต้องไปสักแน่นอน