ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องค่าครู กุฏิพระมหาสมชายครับ  (อ่าน 1561 ครั้ง)

ออฟไลน์ tinamas

• สัตตมะ
  • **
 :054:อยากทราบค่าครูยันต์ สาริกา  ยันต์เฑาะว์ และยันต์แม่ทัพครับขอบคุณมากๆนะครับ

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
กระทู้ เทรนเนอร์มวย ออกมาอีกแล้วนะครับ ท่านชลาพุชะ ทำใจหน่อย

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
:054:อยากทราบค่าครูยันต์ สาริกา  ยันต์เฑาะว์ และยันต์แม่ทัพครับขอบคุณมากๆนะครับ

รบกวนสอบถามที่กุฎิโดยตรงเลยครับ

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
ท่านสายัณ รู้ใจผมจังครับ :004:งานนี้รู้ทันครับ :002:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ก.ย. 2552, 11:24:44 โดย ชลาพุชะ »