ผู้เขียน หัวข้อ: ลายสักต่างสำนัก  (อ่าน 17888 ครั้ง)

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ลายสักต่างสำนัก
« เมื่อ: 20 ต.ค. 2552, 10:23:54 »
พอดีไปเจอมาครับในเวปสักยันต์ดอทคอม ของคุณสเปนเซอร์
ชาวต่างชาติผู้นิยมและชื่นชอบในศาสตร์ด้านนี้

สายหลวงปู่หน่าย วัดบ้านแจ้งครับ ฝีเข็ม อ.กบ

ฝีเข็มอ.กบ เช่นกันครับ

สายพ่อแก่ครับ ฝีเข็มอ.โกมินทร์ เปลี่ยนเข็ม

ขอบคุณรูปภาพและเครดิตจากเวปไซต์ สักยันต์ดอทคอมด้วยนะครับ

เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
ตอบ: ลายสักต่างสำนัก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 ต.ค. 2552, 10:32:11 »
ขอบคุณท่านก๊อตมากครับ

ฝีเข็มอ.กบท่านสวยคม ละเอียดเหมือนเดิมเลยครับ เข็มเล็ก แทงเบาแทงถี่
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 ต.ค. 2552, 10:37:17 »
สวยงามทั้งการวางแบบ

และก้อเส้นคมชัดจริงๆครับ
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ Toyy

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - toyy-1980@hotmail.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 ต.ค. 2552, 10:48:02 »
สวยงามมากเลยครับ
๏ เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา
จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู
ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย

ออฟไลน์ job@love

• เด็กวัด
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 ต.ค. 2552, 08:46:01 »
คมชัดดีจริงๆครับ :074:
      "สุญญตา"  "มีชีวิตโดยไม่มีตัวตน หรือ การมีตัวตนซึ่งมิใช่ตน"

ออฟไลน์ manapong

• จตุตถะ
  • ทำนัยสิ่งที่ต้องการและรักนัยสิ่งที่ทำ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 ต.ค. 2552, 06:37:30 »
รายยันต์สวยมากเลยครับ :053:
เชื้อไนสิ่งทำ ทำไนสิ่งคิด แล้วชีวิตจะมีสุข

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21 ต.ค. 2552, 06:44:27 »
ขอบคุณเพื่อนก๊อตมากครับ สำหรับลายยันต์หลายๆ สำนัก

ออฟไลน์ osgar

• ปัญจมะ
  • *-*"ของขลังอยู่ที่จิต ของศักดิ์สิทธิ์อยู่ที่ใจ"*-*
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 28 ต.ค. 2552, 07:26:11 »
สวยงามมากคับ

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 28 ต.ค. 2552, 12:02:41 »
สวยเยี่ยมครับ :053:

ออฟไลน์ ทีครับผม

• ฉัฏฐะ
  • *
  • จะเป็นลูกศิษย์ที่ดีตลอดไป
    • อีเมล
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 28 ต.ค. 2552, 02:00:25 »
สวยดีครับเส้นเล็กละเอียดดี :050:

ออฟไลน์ to

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 28 ต.ค. 2552, 02:47:46 »
ขอบคุณสำหรับลายยันต์ครับ