ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอพระคาถาปลุกนายขนมต้มหน่อยครับ  (อ่าน 12324 ครั้ง)

ออฟไลน์ pondbp54

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
คือ ผมสักยันต์นายขนมต้ม กับ หนุมานคลุกฝุ่น มาอะครับ แต่ลืมคาถานายขนมต้มไปแล้วอะครับแล้วก็ไม่มั้นใจว่าคาถาหนุมานใช่อันนี้รึเปล่า

โอมผงเผ่าเธ้าธุลีคงกระพันชาตรีสวาหะ คลุกคลีตรีมะอะ

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
คาถานายขนมต้มไม่ทราบครับ ส่วนบทที่สองใช้กำกับยันต์หนุมานครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
อย่าปลุกเลยครับ ผมไม่มีคาถาครับ
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ หนุมานน้อย

• ตติยะ
    • อีเมล
นะมะพะทะ กะระมะทะ กิริมิทิ กุรุมุทุ เกเรเมเถ สู้ยู้มู้ทู้     (ระวังน้า)
น้อมคำนพครูบาอาจาริ
ด้วยสติครบถ้วนไม่มัวหมอง
ท่านประสิทธิ์วิชาตามคันลอง
มิให้ต้องศาตราและโภยภัย
ศิษย์คนใดไร้ละลึกถึงครูนี้
ต่อให้ได้ของดีมาจากไหน
คนเยี่ยงนี้เขาเรียกคน_ไร
ของที่จะมาค้มตัวมึ_