ผู้เขียน หัวข้อ: พลังลึก คาถา อาคม 4  (อ่าน 5283 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chaiwat Prasurin

• ปัญจมะ
  • สับสนแต่ไม่หลงทาง
    • อีเมล
พลังลึก คาถา อาคม 4
« เมื่อ: 23 ต.ค. 2552, 08:48:20 »
คาถาขุนแผนมีใช้กันหลายบท
เอหิมะมะ นะโมพุทธายะ นะมะพะทะ
(ใช้ท่องกับของใช้ส่วนตัวอะไรก็ได้แล้วจะทำให้มีเสน่ห์เป็นที่หลงไหล)
คาถาบูชาขุนแผน
สุนะโมโร โมโรสุนะ นะมะพะธะ จะพะกะสะ นะมามิหัง
คาถาปลุกพระ(ขุนแผน)
ตั้งจิตให้นิ่งก่อนอาราธนา
สุนะโมโล มะยังภันเต นะโมพุทธายะ มะอะอุ อุอะมะ โลโมนะสุ มะอะอุ สุนะโมโล

ออฟไลน์ tom2007

• สัตตมะ
  • **
  • ออแอ อออา เมตตา พุทโธ
    • MSN Messenger - autotom2007@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: พลังลึก คาถา อาคม 4
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 ต.ค. 2552, 09:39:46 »
ขอบคุณครับ
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ  สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

ออฟไลน์ หลังฝน..

• สัตตมะ
  • **
  • ทุกอย่างมีเหตุและผลเสมอ
    • MSN Messenger - webmaster@lifesyt-it.net
    • www.lifestyle-it.net
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 ต.ค. 2552, 05:14:03 »
ขอบคุณพี่มากครับผม !!! :080:
ความพยายามนั้นมีอยู่จริงในตัวตนของเรา สุดแท้แต่ความพยายามนั้นจะถูกดึงออกมาใช้ได้มากน้อยแต่เพียงใด

ออฟไลน์ ยอดรัก..บางแค

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - yodrak-bo@hotmail.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 ต.ค. 2552, 10:05:09 »
ขอบคุณท่านพี่มากๆครับ สำหรับคาถา น่าลองใช้บ้างครับ :095: