ผู้เขียน หัวข้อ: วอนผู้มีความรู้เรื่องรูปถ่ายชี้แนะกระผมที  (อ่าน 1456 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
วอนผู้รู้เรื่องรูปถ่ายแนะนำทีครับ ใครตอบถูกชัวร์ 1 ท่านแรก !! แจกพระให้กันไปฟรีๆ เลยครับ

กติกาง่ายๆ รับพระฉ่ำพุทธคุณกันไปฟรีๆ โดยไม่เสียค่าใช้จ่ายใดใดทั้งสิ้น ...  :089:

ออฟไลน์ job@love

• เด็กวัด
มาเดาเล่น นะ องค์ขวา หลวงพ่อคง วัดวังสรรพรส

ใช่เปล่าครับ
:005:
      "สุญญตา"  "มีชีวิตโดยไม่มีตัวตน หรือ การมีตัวตนซึ่งมิใช่ตน"

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
การตอบที่ สมบูรณ์ที่สุดคือการตอบได้ทั้ง 2 ภาพนะครับ

เพราะเป็นภาพถ่ายเลี่ยมพลาสติก แบบประกบกันครับ ...  :089:

ขอบคุณพี่จ๊อบนะครับ มีเคาท์จะถูกนะนี่ ...  :095:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พ.ย. 2552, 07:24:24 โดย ~♣~โจรสลัด~♣~ »

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
-ขอตอบครับ-
องค์ด้านซ้าย เป็น หลวงพ่อจง วัดหน้าต่างนอก
และองค์ด้านขวา เป็นหลวงพ่อคง วัดวังสรรพรส
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
ตอบได้คนละกี่รอบครับท่านโจ

• อัฏฐมะ
ตอบได้คนละกี่รอบครับท่านโจ

ตอบได้ 2 ครั้ง ซ้ายครั้ง ขวาครั้ง ถ้าตอบทั้งสองรูปแล้ว หมดโควต้า ...  :089:

ออฟไลน์ tor.20

• ..ลุงต้อ ศิษย์วัดบางพระ...
  • ผู้อาวุโส
ภาพถ่ายกุศโลบาย จงคง พุทธคุณตามชื่อความหมายทางคงกระพันชาตรี  25;
หลวงพ่อจง วัดหน้าต่างนอก และ หลวงพ่อคง วัดวังสรรพรส จันทบุรี จ้ะ ตอนแรกมองเผินๆนึกว่าหลวงพ่อยวง วัดหน้าต่างในซะอีก
 รางวัลไม่เอานะ ได้ส่งมาร่วมสนุกกับพี่โจก็พอแล้ว. :114: :114: :114:.........................ลุงต้อ.......................

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
หลวงพ่อจง วัดหน้าต่างนอก จ.อยุธยา    

หลวงพ่อคง  วัดวังสรรพรส  จ.จันทบุรี

สุดยอดเกจิแห่งยุคสงครามอินโดจีน เกจิในยุคนี้ หลวงพ่อจาด หลวงพ่อจง หลวงพ่อคง หลวงพ่ออี๋

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
คงตอบไม่ทันแล้วมั้งนะครับ  ยินดี กับพี่ๆๆที่ตอบถูกด้วย :015:

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
สุดยอดครับ เก่งๆกันทุกท่านเลย ขอชมด้วยความจริงใจ.... :058:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

• อัฏฐมะ
หว้า ..... งานนี้อดหวานกันไปนะครับ ลุงต้อ ตอบดูเข้าตาที่สุดเลยครับ

ดันไม่รับของรางวัลเสียนี่ ขอแจกให้ TUM72 แทนแล้วกันนะครับ

ส่ง PM ที่อยู่ให้ผมหน่อยนะครับ ได้จัดส่งวัตถุมงคลไปให้ครับ

ขอขอบพระคุณทุกท่านที่เข้ามาร่วมสนุกกันนะครับ ขอบคุณครับ ...  :089: