ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆครับผมอยากถามว่ากุติหวงพี่นันกับหลวงพี่ญาท่านเปิดกุติสักตอนกี่โมงครับ  (อ่าน 1829 ครั้ง)

เด็กคลองเตย

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ NonG_B [e] E ~*

• สัตตมะ
  • **
  • [ ค ง รั ก แ ล ะ ศ รั ท ธ ร า]
    • MSN Messenger - B_KI51@hotmail.com
ไปเช้าๆ น่ะดีแล้วค่ะ เช้าๆ ท่านจะอารมณ์ ดีนะคะ 

ปล. ไปถึงนู่น 6 โมงนี่ออกจากบ้านกี่โมงคะเนี่ย

{{{{{{{{{{{{{{{{{{{{~ถ้าแน่ไม่ได้ดูที่ตัว แต่ดูที่ใจ~}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}

ขออภัยหากคำที่ใช้ไปดูไม่เหมาะสม และก้าวร้าวค่ะ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
สามโมง-สี่โมงเย็นท่านก็เลิกแล้วครับหรือบางทีคนหมดเร็วท่านก็เลิกเร็ว....ทางที่ดีผมว่าอย่างคุณบีบอกแหละครับว่าไปเช้าๆดีกว่าคนไม่เยอะดีด้วยเช้าๆวันธรรมดาอ่ะครับถ้าไปได้ไม่ติดงานน่ะ

เด็กคลองเตย

พี่บีครับผมออกจากบ้านตี5ห้าครับเพราะว่าผมไปกันหลายคนอีกอย่างนะครับผมไปรอบนี้ผมต้องจ้างแท็กซี่ไปไปกันทั้งหมด6คนมีผมที่จะไปสักย์อยู่คนเดียวนอกนั้นมาไหว้หลวงปู่ครับพี่บีครับผมจะไปสักกับหลวงพี่ญาผมขอท่านสักย์เป็นคนแรกไม่รู้จะได้หรือเปล่า

คลองเตยสู้ซ่า

พี่เล่นMหรือเปล่าครับผมอยากคุยเกี่ยวกับการสักยันต์

ออฟไลน์ NonG_B [e] E ~*

• สัตตมะ
  • **
  • [ ค ง รั ก แ ล ะ ศ รั ท ธ ร า]
    • MSN Messenger - B_KI51@hotmail.com
เล่นจ้า
พี่เล่นMหรือเปล่าครับผมอยากคุยเกี่ยวกับการสักยันต์
ถามเรารึป่าวเนี่ย ถ้าใช่ก้อขอตอบหน่อยละกันนะจ้า
 เล่นจ้า?แอดได้ เข้าเวปมาบ่อยๆ น่าจะสมัครสมาชิกนะ จะได้ติดต่อได้สะดวก

*********************************************************************************************************************
[ วันพุธนี้ว่างอยากไปวัด แต่ไม่มีเพื่อนไปอ่ะ ทั้งกะโดด ทั้ง ออมสิน ไม่ไปเปนเพื่อนเลย :070: :070:]
*********************************************************************************************************************