ผู้เขียน หัวข้อ: สืบเนื่องจากกระทู้ด้านล่าง ๒ เสมาเมืองระยอง ฮิ  (อ่าน 1792 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ลองเทียบดูนะครับ ไม่แน่ใจว่ารูปที่ถ่ายมาชัดพอไหม ไม่ค่อยมีแสงครับถ่ายเมื่อสักครู่นี้เอง

กล้องคอมแพคธรรมดาครับ เลยออกมาไม่สวยลึกเท่าที่ควร แต่ก็พอดูได้ครับ ....  :089:

จัดให้ สองเลยครับ มาชมเน้นๆ หลวงพ่อสิน วัดละหารใหญ่ก่อนละกันนะครับ ...  :016:

มาต่อด้วย หลวงพ่อสาคร วัดหนองกรับ ครับ ลงเป็นวิทยาทานเพื่อการศึกษาพระเครื่องนะครับ ขอบคุณครับ ...  :089:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 พ.ย. 2552, 05:25:34 โดย ~♣~โจรสลัด~♣~ »

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
รูปไม่ชัดเท่าไหร่ พรุ่งนี้จะมาแก้มือใหม่นะครับ ...  :075:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ขอบคุณที่นำมาให้ชม   
ได้ของดีมาอีกแล้ว อิอิ

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
เกจิดังเมืองระยอง ฮิ เลยนะครับ สุดยอดครับ  ขอบคุณครับ  :001:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ลักษณะว่ามีเยอะเกินความจำเป็น.....

...ส่งมาเก็บในรังของผมก็ได้นะครับพี่โจรสลัด...
:002:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
สวยงามมากเพื่อนโจเยอะจริงๆ

เอามาลงให้ดูบ่อยๆนะ

ออฟไลน์ to

• สัตตมะ
  • **
เพลินตาดีจังครับ  :016:

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
ทั้งท่านโจรสลัด และ ท่านเอ็กซ์
ลักษณะจะเยอะทั้ง 2 ท่าน
ดูจากตู้ท่านเอ็กซ์ ก็เต็มแล้ว
เดี๋ยว เปรี้ยว เก็บให้เองนะ
  36;
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ tom2007

• สัตตมะ
  • **
  • ออแอ อออา เมตตา พุทโธ
    • MSN Messenger - autotom2007@hotmail.com
    • อีเมล
เยี่ยมทั้งสองท่านเลยครับ
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ  สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

• อัฏฐมะ
แก้มือใหม่ ไฉไล กว่าเดิม ...  :016:

เริ่มต้นที่หลวงพ่อสิน วัดละหารใหญ่ เช่นเคยนะครับ ...  :089:

ต่อด้วย หลวงพ่อสาคร วัดหนองกรับ ลงเพื่อเป็นวิทยาทานในการศึกษานะครับ สาธุ ...  :054:

ออฟไลน์ chatchaiood

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
เหรียญสวย ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ  :027:   
เมื่อมีศรัทธา ปฏิหาริย์ย่อมบังเกิด

ออฟไลน์ schoolbus

• ฉัฏฐะ
  • *
 :016: :016: จัดมาได้ใจเลยท่านโจรสลัด แจ่มๆคมชัดแจ๋ว ชอบๆๆๆ  :015: :015:
 :054: :054: ขอบคุณนะครับที่อุตส่าเสียสละเวลาให้ครับ  :054: :054:
อดีตรองประธานมูลนิธิปิยสีโล...ผู้ได้ฉายา สืบ ปืนแตก หรือ สืบ ปืนเสีย
พระครูพิทักษ์วีรธรรม (สืบ ปริมุตโต) เจ้าคณะตำบลท่าพระยา
พระอุปปัชฌาย์และเจ้าอาวาส วัดสิงห์ ต.บางแก้ว อ.นครชัยศรี จ.นครปฐม