ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่มีอะไรทำ เลย จัดมาไห้ 'ชม'(พระเครือง)  (อ่าน 1602 ครั้ง)

ออฟไลน์ DeKaram

• สัตตมะ
  • **
วิจานกันได้นะคับพ่อแม่พี่น้อง !!

มาอยู่ต่างประเทศ

เท่าที่สะสมได้ ก็แค่นี้ละคับ :008:

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
แต่ละองค์แจ่มๆทั้งนั้นสวยครับขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ :073:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ เยอะแยะมากมายจริงๆ... :016:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ขอบคุณครับที่นำมาให้ชม  เพียบเลยสุดยอดทั้งนั้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ธ.ค. 2552, 09:39:45 โดย เอ็มเมืองไร่ขิง »

ออฟไลน์ เด็กวัดหนัง

• ของดีมาอยู่กับตัว จงรักษาไว้ ตามเท่าชั่วชีวิต.
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • ศิษย์หลวงปู่เอี่ยม วัดหนัง
    • MSN Messenger - P_1_P_2_880@hotmail.com
    • อีเมล
สวยๆทั้งนั้นเลยคับ ขอบคุณมากๆคับที่นำมาให้ชม
พระภาวนาโกศลเถระ (หลวงปู่เอี่ยม สุวณฺณสโร)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ของเยอะดีดีทั้งนั้นเลย ขอบคุณมากครับที่นำมาให้ชม ...  :016:

ออฟไลน์ to

• สัตตมะ
  • **
ของดีเพียบเลยนะครับ

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ขอบคุณที่นำมาให้ชมกันนะครับ เพียบจริงๆ  ตะกรุดของวัดไหนครับ สดุดตามากๆ  :001: