ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพบรรยากาศวันพ่อแห่งชาติ ณ สวนหลวง ร9 by ต้นน้ำ  (อ่าน 3891 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
เชิญชมบรรยากาศได้เลยครับ

พลุไฟประกอบเพลงสวยงามมาก

ภาพไฟสวยๆทีประดับประดาตามต้นไม้

สู้เพื่อพ่อครับ สู้ๆๆ

ขอบคุณคุณตำรวจด้วยนะครับที่ให้บริการประชาชนมีเต้นโชว์ด้วย อิอิ

ขอขอบคุณตากล้องส่วนตัวด้วยนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ธ.ค. 2552, 07:26:46 โดย @ต้นน้ำ@ »

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ขอบคุณที่เก็บภาพบรรยากาศมาให้ชมกันนะครับ  บรรยากาศยามค่ำคืนน่าเที่ยวมากๆ ครับ

ขอบคุณครับ  :001:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ขอบคุณที่นำมาให้ชมนะเพื่อน
แหมคนถ่ายภาพ ถ่ายภาพแบบมืออาชีพเลย
นึกว่าดาราที่ไหนมาเป็แบบ :095:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
สวยมากครับ ขอบคุณมากที่นำมาให้ชมนะ เมื่อคืนผมอยู่ที่วัดบางพระ ไม่ได้ไปไหนเลย ...  :002:

ออฟไลน์ to

• สัตตมะ
  • **
ขอบคุณสำหรับภาพนะครับ

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
....นายแบบที่อยู่ในภาพนั้นดูหน้ารักและหล่อมากๆเลยครับท่าน...
...ตกลงท่านออกไปทางแนวดนตรีสกา...หรือแร็กเก้ครับนั่น..อิอิ... :005: ...O0....... :058:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
....นายแบบที่อยู่ในภาพนั้นดูหน้ารักและหล่อมากๆเลยครับท่าน...
...ตกลงท่านออกไปทางแนวดนตรีสกา...หรือแร็กเก้ครับนั่น..อิอิ... :005: ...O0....... :058:

ใจรักแนวสกาครับผม พี่Ronaldo 2007   :001:

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
ข้ามฝากมาดูไฟเลยน่ะครับ สวนหลวง ร9 ไม่ได้ไปนานแล้วได้แต่ขับผ่านไปผ่านมาครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
เอ้าต้น มาสวนหลวงทำไมไม่บอก
แถวบ้านผมเลย  :075:
ผมยังไปช่วยคุณแม่เปิดร้านขายลูกชิ้นอยู่หน้างานอยู่เลย
เสียดายไม่ได้เจอกันนะเพื่อน :079:
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ salawit_sangsanit

• กายะวาจะจิตตัง อะหังวันทา พระยาภุชงค์ นาคราชเจ้า วิสุทธิเทวา ปูเชมิ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวนหลวงอยู่ใกล้บ้านแต่ก็ไม่ได้ไป.
วันพ่อปีนี้ไปบวชพราหมณ์ที่แดนมหามงคล.เมืองกาญๆ
เอาบุญมาฝากท่านต้นน้ำขอบคุณครับที่ได้นำภาพสวยๆมาให้ชม :066:

ออฟไลน์ job@love

• เด็กวัด
รูปที่ 3 หน้าตา เซ็งเป็ด มากกกก
     ของตกแต่งโดนๆคลิกเลย
ตากล้องส่วนตัวนี้ ใครอ่ะ 28;
      "สุญญตา"  "มีชีวิตโดยไม่มีตัวตน หรือ การมีตัวตนซึ่งมิใช่ตน"

ออฟไลน์ Lizm Club

• “The one thing you cannot teach a person is COMMON SENSE.”
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
thank you tonnam for photo at King Rama IX Park...................... 21; 21; 21;
"ก่อนทีท่านจะว่าผู้อื่น ลองหันมองดูตัวเองก่อนเถิดว่าตัวเองนั้นเป็นเช่นไร ถ้าเราไม่ได้ดีกว่าเขาก็อย่าว่าเขาเลย".......

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
โอ้โห..สุดยอด..นายแบบเราหล่อเท่จริงๆ :095:
ขาดนางแบบอีกคน......เอ๊ะแล้วใครจะถ่าย.....เอ๊ะแล้วตากล้องส่วนตัวคือใคร :010:

บรรยากาศคืนวันพ่อกวางได้แต่ยืนดูพรุที่ทำงานค่ะ :070:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ธ.ค. 2552, 11:14:40 โดย ~เสน่ห์กวาง~ »

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

ออฟไลน์ schoolbus

• ฉัฏฐะ
  • *
 :016: :016: ขอบคุณสำหรับภาพ บรรยากาศดีๆครับ ในวันนั้นผมก็อยู่ที่สวนหลวงเหมือนกันครับ เพราะอยู่แถวๆบ้าน ผมตั้งหลักอยู่แถวบริเวณที่ตั้งพลุนะครับ คนเยอะมากๆแน่นไปหมด โดยเฉพาะตอนร้องเพลงสรรเสริญพระบารมีนั้น พื้นที่สวนหลวงว่ากว้างแล้วแต่ผู้คนก็เยอะกว่าเพราะบริเวณโดยรอบบ่อน้ำนั้นเต็มไปด้วยเปลวแสงเทียนของประชาชนที่ไปร่วมถวายพระพรเลยครับ ขากลับก็ต้องเดินหน่อยครับ(เนื่องจากไม่ได้เอารถมาเอง)เดินจากสวนหลวงไปขึ้นTaxiที่หน้าเสรีเนื่องจากข้างในรถติดและรถโดยสารแน่นมากๆครับ :015: :015:

อันนี้เป็นภาพที่ถ่ายเก็บไว้ก่อนถึงวันงาน 2 วันครับ
อดีตรองประธานมูลนิธิปิยสีโล...ผู้ได้ฉายา สืบ ปืนแตก หรือ สืบ ปืนเสีย
พระครูพิทักษ์วีรธรรม (สืบ ปริมุตโต) เจ้าคณะตำบลท่าพระยา
พระอุปปัชฌาย์และเจ้าอาวาส วัดสิงห์ ต.บางแก้ว อ.นครชัยศรี จ.นครปฐม

ออฟไลน์ tong-46

• ตติยะ
    • อีเมล
ถ้าทางคนอยู่แถววัดตะกล่ำหรือสวนหลวงร.9จะเยอะเหมือนกันนะครับผมก็อยู่ล็อก8วัดตะกล่ำเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
แอบไปเที่ยวคนเดียวเลยนะครับ สวยครับ :095:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ขอบคุณต้นน้ำมากครับสำหรับภาพงานที่สวนหลวง ร.9...

...เดินทางจากนครปฐมมากเที่ยวไกลขนาดนี้ ไปเที่ยวกับสาวแน่ๆ ฟันธง....
14;

รูปที่ 3 หน้าตา เซ็งเป็ด มากกกก

ตากล้องส่วนตัวนี้ ใครอ่ะ 28;

...เซ็งเป็ดไม่ผิดครับท่าน....

...ถ้าเซ็งไก่ เดี๋ยวงานเข้า... 16;

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
ขอบคุณ ตากล้องส่วนตัว ของต้นน้ำด้วยคะ
สงสัยคงส่วนตัวมาก ๆ ดูจากแววตา ต้นน้ำ เปลี่ยนไป  :095:

วันพ่อปีนี้ นำแบรนด์ ไปกราบคุณพ่อ
นั่งทานข้าว ชมพลุ คุยกัน มีความความสุขที่สุดค่ะ 
:025:

What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
ด้วยความเคารพครับ
  บ้านที่กรุงเทพอยู่แถวพัฒนาการ
ตอนเรียนมัธยม ซีคอน เสรี เซนบางนา
เป็นเหมือนบ้านที่สอง
   ใครไปแถวนั้นบอกกันบ้างนะครับ
ขอแสดงความนับถือ
Gearmour

ออฟไลน์ SlanOon

• ตติยะ
  • ไม่มีนกตัวใดบินสูงเกินไป ถ้ามันบินด้วยปีกของมันเอง
    • อีเมล
บรรยากาศอย่างนี้หากได้ไปกับหวานใจ :077:คงโรแมนติกน่าดูนะครับ..ว่าปะ :045:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
บรรยากาศอย่างนี้หากได้ไปกับหวานใจ :077:คงโรแมนติกน่าดูนะครับ..ว่าปะ :045:

เห็นด้วยครับ :053:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ธ.ค. 2552, 12:22:50 โดย ~เสน่ห์เอ~ »