ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนดูหลวงพ่อเปิ่นหน่อยครับ ขอบคุณครับ  (อ่าน 1201 ครั้ง)

ออฟไลน์ joe4299

• จตุตถะ
    • อีเมล
คราวนี้ได้มาจากคนรู้จักครับเจ้าเดียวกับผ้ายันต์หลวงพ่อที่พึ่งเอามาลงเมื่อไม่นานนี้ครับ

ช่วยแนะนำด้วยนะครับ เต็มที่เลยไม่ต้องเกรงใจครับ ขอบคุณครับ
กยิราเจ กยิราเถนํ
"จะทำสิ่งไร ควรทำจริง"

ออฟไลน์ เด็กวัดหนัง

• ของดีมาอยู่กับตัว จงรักษาไว้ ตามเท่าชั่วชีวิต.
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • ศิษย์หลวงปู่เอี่ยม วัดหนัง
    • MSN Messenger - P_1_P_2_880@hotmail.com
    • อีเมล
ภาพมืดมากๆครับ ยังไงก็ขอบคุณสำหรับภาพนี้น่ะครับ...
พระภาวนาโกศลเถระ (หลวงปู่เอี่ยม สุวณฺณสโร)

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
แนะนำว่าให้ถ่ายกลางแจ้งอย่าถ่ายในห้อง...
....อย่าว่ากันนะ...เหรียญนี้ดูไม่ดีเลยครับกระผม... :058:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ธ.ค. 2552, 08:26:18 โดย Ronaldo 2007 »

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
แนะนำว่าให้ถ่ายกลางแจ้งอย่าถ่ายในห้อง...
....อย่าว่ากันนะ...เหรียญนี้ดูไม่ดีเลยครับกระผม... :058:

เหมือนกันครับ ดูแล้วไม่ดีนะครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"

เหมือนกันครับ ดูแล้วไม่ดีนะครับ

...เชื่อพี่ 2 คนนี้เถอะครับ พี่เค้าชำนาญในการมองอะไรมืดๆ... 14;

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ joe4299

• จตุตถะ
    • อีเมล
ขอบคุณมากครับ เหรียญที่สองแล้วก็ยังไม่ประสบความสำเร็จ
ยังไงก็ขอบคุณมากครับ ไว้จะถ่ายแบบชัดๆมาให้ชมครับ จะได้เอาไว้ให้เพื่อนๆได้ดูด้วยครับ
เอาไว้เป็นกรณีศึกษาก็ยังดี