ผู้เขียน หัวข้อ: เตือนภัย !!! ใช้ยางรถยนต์ไม่มาตรฐานอาจไม่รอดแบบนี้  (อ่าน 2172 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ผู้ใช้รถใช้ถนน พี่น้องทุกท่าน ต้องตรวจให้ครบนะครับ ทั้งลมยางผ้าเบรค เพลาขับ และอีกมากมาย

มีผลต่อความอันตรายบนท้องถนน วันนี้ขอแนะนำนะครับ ยางรถยนต์ที่เกาะถนนดีที่สุดในโลก

ลองชมกันดูนะครับ ใครจะเลียนแบบก็ไม่ผิดครับ รับรอง เกาะถนนเยี่ยมจริงๆๆ ....  :016: :016: :016:

เกาะถนนพอไหมจ้ะ ...  :058:

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ขอบคุณที่มาเตือนภัยกันนะครับ

ไปไหนมาไหนต้องเช็ครถก่อนออกวิ่งแล้วครับ   

ในรูปยางรถ ดอกโล้นเลย เกาะถนนจริงๆ    :016:  :053:

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
:058:...คนขับลอดหรือปล่าวครับท่านโจรสลัด..:005:
...อ๋อพระรอด..แต่คนไม่รอด..อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ม.ค. 2553, 08:15:17 โดย Ronaldo 2007 »

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
เจอแบบนี้ถ้ามีคนอยู่ในรถ คงไม่อยากหายใจแรงนะครับ.... :095:

...เหวลึกเลย... :075:

....ซื้อมาใส่ซันนี่ของท่านโจร ท่าจะดีนะ.... :003:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
น่ากลัวเหมือนกันครับ ขับรถอย่าประมาณกันนะครับ ขอขอบคุณนำภาพนาทีระทึกมาให้ชมกันครับ :074:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ tor.20

• ..ลุงต้อ ศิษย์วัดบางพระ...
  • ผู้อาวุโส
ยางเกาะถนนดีเยี่ยมเลยพี่โจร  25;แต่ขอถามหน่อยว่า คนขับนะเกาะรถไว้ดีหรือเปล่า! 11;

ออฟไลน์ !!!โบ เด็กป่า!!!

• สัตตมะ
  • **
ยางเกาะถนนของจริงเลยครับ
แล้วถ้ายางไม่เกาะถนนจะเป็นยังไงครับเนี่ย :004: :004: :004:

ออฟไลน์ boyyakuza

• ทุติยะ
  • **
  • -+**ด้วยแรงศรัธานำพาวิถี**+-
    • MSN Messenger - boydoodee@hotmail.com
    • อีเมล
 :017:เกาะฟุตบาต ดีกว่า มั้ง :017:
ด้วยแรงศรัทธานำพาวิถี