ผู้เขียน หัวข้อ: ต.เต้ยตะไคร้นำโชคฝากมาโชว์ ไว้ศึกษา ล.ป.ทวด,ล.พ.เปิ่นครับ  (อ่าน 2013 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
งดงามจริงๆ ครับ ขอบคุณที่นำมาให้ชม  สุดยอดเลย  :015:

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ขอบคุณครับ เหรียญ amazing งดงามมากๆ  :015:  :053:

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
มีแต่ของหลักๆทั้งนั้น สวยครับ :015:

ออฟไลน์ Naraphat

• เต๊ะครับ Delta Force 25
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • เคารพครูอาจารย์ จะมีแต่คนเมตตา วันทามิ อาจาริโย
    • MSN Messenger - koozaa_2500@hotmail.com
    • taenakubb.hi5.com
    • อีเมล
งาม  คม  สวยมากมาก   
ศิษย์มีครู  เหมือนงูมีพิษ 

ออฟไลน์ wongrad

• จตุตถะ
    • อีเมล
สวยงามดีครับ...หลวงปู่ทวดก็สวยมาก..ชอบจังเลย.... :053:
.......เจ้าเมืองเจียงใหม่......

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
งามทุกองค์เลยครับ หายากทั้งนั้น... :016:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ง๊ามมม งาม   ขอบคุณที่แบ่งปันกันชมครับ :015:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
สุดยอดของหายากทั้งนั้นเลยนะครับ ...  :016:

ออฟไลน์ bm rongmuang

• นวมะ
    • อีเมล
 เหรียญสวยทุกองค์ครับ แต่ผมสงสัยเหรียญ AMAZING เนื้อเงิืนครับ !

ด้านหลังเหรียญและรูปทรงเหรียญแตกต่างจากของท่าน หอมเชียงที่เคยลงรูป

ให้ชมครับ ขออภัยที่เอ่ยนามท่าน หอมเชียงครับ ใครทราบให้ความกระจ่าง

ด้วยครับ                                                            ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ๗๗๗

• สัตตมะ
  • **
ไม่ทราบเหมือนกันครับ รู้แต่ว่าเพื่อนผมซื้อตอนออกจากวัดใหม่ๆ เลยครับ โค้ดและเลขก็มีครบ คมชัดดีครับ ขอบคุณที่ติชมครับ :054: :054: