ผู้เขียน หัวข้อ: อยากหาเพื่อนไปสักครับอยู่ (จรัญ,ปิ่นเกล้า)ไปวัดไม่เป็นครับ  (อ่าน 4087 ครั้ง)

์NaMaPaTa

• บุคคลทั่วไป
อยากมี เพื่อน หรือ พี่ เดิน ทางไป สัก ที่วัดอ่ะครับ  ศึกษาแล้วดูเว็บมานานแล้ว   :010:
แต่ไปไม่เป็นกลัวหลง  อยากมีเพื่อน ร่วมทางอ่ะครับ   :054:
ผมอยู่แถว จรัญซอยร่วม หรือ ปิ่นเกล้า
ผม สิท 06-6294778  ขอบคุณมากคับ :015:

ป๋า ตลาดพลู

:027: :027: :027: ไปที่วัดนก เดี๋ยวก็รู้จักศิษย์หลวงพ่อเปิ่นเองละ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ม.ค. 2549, 07:17:14 โดย เว็บ... »

NaMaPaTA

อยู่ ที่ ไหน หรอ คับ วัด นก อ่ะ ...แฮะๆ.. :017:
ทำ ไม ?ลงทะเบียน แล้ว เข้าได้ครั้ง เดียวเอง เข้ารอบที่ 2 บอกว่า รหัสผิด ?:075:
สมัคร มา 2 รอบ แล้ว น๊ะ...... :093:

ออฟไลน์ เว็บมาสเตอร์...

• ผู้ดูแลระบบ
    • www.bp.or.th
สวัสดีครับท่าน " NaMaPaTA " แก้ไขให้แล้วนะครับ รับรหัสผ่านใหม่อีเมล์ที่ใช้สมัครสมาชิกครับ  :075:

ออฟไลน์ gear

• สัตตมะ
  • **
วัดนก อยู่ทีซอยพณิชยการธนบุรี (จรัญสนิทวงศ์ ๑๓)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
แอตมาที่เมล์ผมได้น่ะครับ

ออฟไลน์ NaMaPaTa

• ปัญจมะ
  • { ลูกหลวงพ่อบ้านแหลม }.....(((ศิษฐ์หลวงพ่อเปิ่น)))
    • MSN Messenger - SIT1802@hotmail.com
    • อีเมล
เข้าระบบได้ แล้วขอบคุณนะคับ    :054:
ผมอยู่  จรัญ 56 แล้ว ต้องนั่งรถ สายอะรัยถึงไป จรัญ 13 ได้ล่ะคับ   :079:
108 หรือเปล่า ... :067:
อิติปิโสวิเสเสอิ�� � � อิเสเสพุทธะนาเมอิ
อิเมนาพุทธะตังโสอิ� � � อิโสตังพุทธะปิติอิ

yom Pattaya :)

mini bus ----------->go to naconchaichi  ( front merieking )
mun jai noy

ออฟไลน์ gear

• สัตตมะ
  • **
108 ผ่านครับ วัดนก จะอยู่ จรัญ ซ13 เข้าไปในซอยค่อนข้างลึก แต่จะมีรถสองแถวผ่านให้ขึ้นคันที่ไปโรงเรียนพณิชยการธนบุรี
รถจะจอดหน้าวัดเลยครับ
หรือจะขึ้น มอไซ รับจ้างก็ได้ครับ :100:

เผ่า ใบเตย

ติดต่อคุณ a ก็ดีครับ เพราะมาวัดทุกอาทิตย์อยู่แล้ว คุณจะได้เพื่อนที่ดี และคำแนะนำที่ดี :027:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ติดต่อคุณ a ก็ดีครับ เพราะมาวัดทุกอาทิตย์อยู่แล้ว คุณจะได้เพื่อนที่ดี และคำแนะนำที่ดี :027:
แหมคุณเผ่าก็ชมผมซะ  :075:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ม.ค. 2549, 04:13:11 โดย เอ ณ.บางแค »

ออฟไลน์ NaMaPaTa

• ปัญจมะ
  • { ลูกหลวงพ่อบ้านแหลม }.....(((ศิษฐ์หลวงพ่อเปิ่น)))
    • MSN Messenger - SIT1802@hotmail.com
    • อีเมล
พี่ เอ   จะติดต่อไงดีเอ่ย...ผมเมล์ไปแล้วนะ กั๊บ :065:
mail ผม SIT1802@hotmail.com    :075:
หรือ 06-6294778  ยิงมาก็ได้ คับเด๋วผมโทรกลับ :086:
อยากไปสักก่อนวัน ไหว้ครู อ่ะคับ :009:
ไม่รู้จะทันหรือป่าว..!! :049:
ผมก็ทำงานทุกวัน    หยุดวันเสาร์วันเดียวเอง แย่จัง... :070:
ขอบคุง พี่ๆ ทุกคนเลยที่ช่วยกันตอบ :054:
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ออฟไลน์ ooo

• สัตตมะ
  • **
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มิ.ย. 2550, 09:33:56 โดย เว็บ... »

.....เหลืออีกครึ่งชิวิต ที่ยังต้องการความรักตัวเองกลับมา......
....เก็บชีวิตที่เหลือ ๆ  ทำให้ดีจะได้ไหม  แล้วไม่นานจิตใจจะเต็มเหมือนเดิม........................

ออฟไลน์ เค็น

• สัตตมะ
  • **
  • หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ "เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"
ผมปัยวัดบ่อยเหมือนกันนะแล้วคุณล่ะว่างวันนั๋ยบ้างลงไว้ล่ะกันนะครับจะได้นัดกันปัย :001: