ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบชื่อยันต์ที่สักมาค่ะ  (อ่าน 1568 ครั้ง)

ออฟไลน์ may

• ตติยะ
สวัสดีค่ะพี่ๆสมาชิกทุกท่าน
พอดีวันที่ 5 ก.พ 53 ที่ผ่านมาได้มีโอกาสได้กราบหลวงพี่ญาค่ะ และได้บอกหลวงพี่ญาว่า  อยากได้เมตตา
หลวงพี่ญาเลยสักยันต์นี้มาให้ค่ะ (แต่ไม่ได้ถามหลวงพี่ว่า ชื่อยันต์อะไร) รบกวนพี่ๆที่รู้ บอกด้วยนะคะ
เพราะเสาร์หน้า ก่ะว่าจะไปกราบหลวงพี่ญาอีก จะได้ต่อถูกค่ะว่า จะต้องสักอะไรต่อ

ขอบคุณมากค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ก.พ. 2553, 04:13:02 โดย may »

ออฟไลน์ may

• ตติยะ
ตอบ: อยากทราบชื่อยันต์ที่สักมาค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 ก.พ. 2553, 04:14:58 »
ฮืม ทำไม ภาพไม่ขึ้นค่ะ
ช่วยแนะนำด้วยคะ่
ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ midnightguy

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น สายตลาดพลู
ตอบ: อยากทราบชื่อยันต์ที่สักมาค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 ก.พ. 2553, 04:24:10 »
ไปอัพรูปใส่ที่นี่ก็ได้ครับ
http://www.uppic.net/

แล้วก๊อป BB Code มาวางไว้ครับผม
ทำดีได้ดี - ทำชั่วได้ชั่ว
ทำดีอย่าหวังผล ทำแล้วตัวเราสบายใจก็เพียงพอแล้ว!!
รับวาง Server - Webboard ทุกชนิด เว็บวัด ติดต่อทำให้ฟรีจ้า
PIN:21770489

ออฟไลน์ may

• ตติยะ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 ก.พ. 2553, 04:38:24 »
อัพโหลดแล้วค่ะ แต่ Internal Error. ไฟส์ก็ไม่ใหญ่นะ 288 kb
ทำไงดีเอ่ย

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 ก.พ. 2553, 04:42:28 »

วิธีการลงรูปภาพ ลองเข้าไปศึกษาดูนะครับ http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,2148.0.html  ขอให้โชคดีครับ

ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ may

• ตติยะ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11 ก.พ. 2553, 04:47:32 »
ขอบคุณค่ะ
สำหรับคำแนะนำ

ออฟไลน์ เด็กวัดหนัง

• ของดีมาอยู่กับตัว จงรักษาไว้ ตามเท่าชั่วชีวิต.
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • ศิษย์หลวงปู่เอี่ยม วัดหนัง
    • MSN Messenger - P_1_P_2_880@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 11 ก.พ. 2553, 07:00:58 »
น่าจะพุดซ้อนน่ะคับ ผิดพลาดประการใด ขออภัยด้วยน่ะคับ...
พระภาวนาโกศลเถระ (หลวงปู่เอี่ยม สุวณฺณสโร)

ออฟไลน์ Tiger Number NINE

• ส.กล้าแดง
  • สัตตมะ
  • **
  • ผองธุลีดิน จักพลิกชะตา
    • อีเมล
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 11 ก.พ. 2553, 08:27:07 »
ไม่ทราบแน่ชัดครับ แต่เหมาะสมและคู่ควรกับคุณมาก
สุราไม่ได้สร้างวีรบุรุษ......แต่วีรบุรุษก็ขาดสุราไม่ได้

ออฟไลน์ prathomsak

• สัตตมะ
  • **
  • โอม หนุมานะ
    • MSN Messenger - prathomsak-pong@hotmail.com
    • www.hi5.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 11 ก.พ. 2553, 08:30:18 »
สวยครับ เก่งจังครับ น่านับถือ
เวลาของเรามีน้อยนัก หมั่นทำบุญทำกุศลกันเถิด จักเกิดผล