ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนหน่อยค่ะ  (อ่าน 628 ครั้ง)

ออฟไลน์ fingerpainting

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
รบกวนหน่อยค่ะ
« เมื่อ: 12 ก.พ. 2553, 10:45:30 »
 คือ อยากได้รูปยันต์ สุริยประภา-จันทรประภา ค่ะ
หามานานละในเน็ตก็ไม่ชัด
ใครมี รบกวนหน่อยได้ไหมค่ะ
จักขอบพระคุณอย่างสูงคะ  :005: :005:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ก.พ. 2553, 10:55:36 โดย fingerpainting »

ออฟไลน์ fingerpainting

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: รบกวนหน่อยค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 ก.พ. 2553, 10:56:37 »
รบกวนหน่อยค่ะ คือ อยากได้รูปยันต์ สุริยประภา-จันทรประภา ค่ะ
หามานานละในเน็ตก็ไม่ชัด
ใครมี รบกวนส่งให้หน่อยได้ไหมค่ะ ......................
จักขอบพระคุณอย่างสูงคะ

กรุณาศึกษา กฏกติกา และ มารยาท ในการใช้งานกระดานสนทนาเว็บไซต์ วัดบางพระ

๑๐. เพื่อรักษาสิทธิส่วนบุคคลและเพื่อป้องกันเหตุไม่พึงประสงค์อันจะเกิดขึ้น ดังนั้นห้าม วางเบอร์โทรศัพท์ วางลิงค์ อีเมล์ ที่อยู่ โดยเด็ดขาด (เพิ่มเติม: ๓๑ ก.ค. ๕๒)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ก.พ. 2553, 11:00:49 โดย job@love »