ผู้เขียน หัวข้อ: ...เล็กๆน้อยๆกับวัตถุมงคล..หลวงพ่อปรีชา  (อ่าน 4747 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
:058:.....ยังพอมีเหลือรุ่น..1..อยู่ที่วัดครับผมดูแล้วพระมีอนาคตเลยเก็บไว้บ้างนิดหน่อย...
...นำมาให้ชมกันครับเผื่อจะชอบ...รักนะจุ๊บๆ... :090:

....ผ้ายันต์ผืนนี้ครับ...ทหารเอาไปลองครับ..ยิงออกแต่กระสุนก็ไปหยุดที่ผ้ายันต์..กระสุนบี้...
....จริงๆแล้วหลวงพ่อเคยบอก...ห้ามเอาของกูไปลอง..(ผมฟังมาจากศิษย์ใกล้ชิดท่านมานะครับ..โปรดใช้วิจารณญาณ..)

....ส่วนดอกกุหลาบช่อนี้...กระผมขอมอบให้แด่..เพื่อนๆพี่ๆน้องๆที่น่ารัก..น่าถนุถนอม..น่าเอาใจใส่...และน่าห่วงใยทุกท่าน..(หวานซะ..)
...ไหนหันมาสิครับ..อุ๊ย..พ่อหนุ่มหน้ามล..คนหน้าหวาน..อุ๊ย..แม่นางเจ้าเสน่ห์..เแม่สาวน้อยร้อยชั่ง...
...ขอให้เจริญๆ..หน้าตาผ่องใส...สุขภาพแข็งแรง..ทำอะไรก็ขอให้ได้อย่างใจหวังนะขอรับ...สวัสดี.. :026:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.พ. 2553, 04:35:21 โดย Ronaldo 2007 »

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ สายล่อฟ้า

• ทุติยะ
  • **
  • อยู่ห่างไกลสายตา ไกลจน น้อยคนจะเห็น
กระสุนบี้สงสัยต้องเอาไปมัดกับรถยนสะแล้วเวลาชนจะได้รถไม่เป็นอะไรขนาดกระสุนยังบี้ 13;

อยู่อย่างไม่กลัว มืดมัวจากฟ้ายืนอยู่อย่างนี้ เมื่อมีฝนมาแปลบปลาบลำแสง ทะแยงเป็นทางยืนตรงเข้าขวาง ขวางทางผู้เดียว

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด
ขอบคุณครับ  สาธุ   :054: " อิติสุคโต อะระหังพุทโธ นโมพุทธายะ ปฐวีคงคา พระภุมมะเทวา ขะมามิหัง "

เย็นนี้จะเดินทางไปนอนวัดเขาอยู่พอดีเลย  :061:

แล้วจะถ่ายรูปกลับมาฝากนะครับ  :114:

ยีนยันอีกเสียงหนึ่งครับเรื่อง ผ้ายันต์  :015: จริงตามนั้นครับ เท่าที่ทราบข้อมูลล่าสุด ราคาขึ้นสูงถึง ห้าพันบาทแล้ว ( ถ้าสวยดังในภาพ )  

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.พ. 2553, 04:46:30 โดย D-O-N »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
งดงามมากครับ ขอบคุณที่นำมาให้ชมนะครับ อยากทราบประวัติท่านจังครับ ...  :016:

ออฟไลน์ ธรรมะรักโข

• มีสติ...กำหนดรู้...อยู่ที่จิต
  • อัฏฐมะ
  • ผู้รักษาธรรม
แล้วมีชิ้นไหนที่...จะแบ่งให้ครับ :075:
ขอบคุณครับที่นำมาให้ชม

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ขอบคุณท่านโรนัลโด้มากครับที่นำมาให้ชม... :002:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ตอบ: ...เล็กๆน้อยๆกับวัตถุมงคล..หลวงพ่อปรี
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 19 ก.พ. 2553, 08:48:19 »
ขอบคุณสำหรับรูปวัตถุมงคลครับ น่าเก็บสะสมมากครับ

ชอบทุกอย่างเลย  :016:  :053:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.พ. 2553, 08:48:42 โดย ขุนแผน »

ออฟไลน์ oho

• ตติยะ
สวยครับท่าน :017: