ผู้เขียน หัวข้อ: จะมีใครจำผมได้มั้ยนะ ???  (อ่าน 2007 ครั้ง)

ออฟไลน์ เค็น

• สัตตมะ
  • **
  • หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ "เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"
จะมีใครจำผมได้มั้ยนะ ???
« เมื่อ: 23 ก.พ. 2553, 01:25:49 »
จะมีใครจำผมได้มั้ยนะ (ถ้าเป็นคนเก่าแก่รุ่นแรกๆน่าจะรู้จักผมอยู่นะ)  :045:

ผม.. เค็น ศิษย์หลวงพี่พันธ์  <<< ชื่อ Log in 

ไม่ได้เข้ามาหลายปี บอร์ดเปลี่ยนไปเยอะ วันนี้มีโอกาสเลยเข้ามาเยี่ยมเยียน   :050:

*** ขอให้สมาชิกทุกท่าน.. จงมีแต่ความสุขกาย.. สุขใจ.. ร่ำรวยเงินทอง.. สมปราถนาทุกประการเทอญ.. ***

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
ตอบ: จะมีใครจำผมได้มั้ยนะ ???
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 ก.พ. 2553, 07:26:21 »
เช่นกันครับ ขอให้ท่านเค็น จงมีความสุขกาย ร่ำรวยเงินทองและสมปรารถนาทุกประการครับ

ออฟไลน์ หนอน-*ณ.ลำปาง

• ^*-ไม่พูด....ไม่ได้แปรว่า....ไม่คิด-*^
  • สัตตมะ
  • **
  • เป็นคนแก่เป็นง่าย เป็นผู้ใหญ่เป็นยาก
    • MSN Messenger - wrom_neda06_@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 ก.พ. 2553, 07:50:37 »
เช่นกันครับ

ขอให้ท่าน....เค็น มีแต่ความสุข ความเจริญเช่นกันครับ

ผมเด็กรุ่นใหม่ครับ

ไม่มีใครบรรลุความสำเร็จอันยิ่งใหญ่ได้
ถ้าไม่ยอมอุทิศตนให้กับมัน

ออฟไลน์ tor.20

• ..ลุงต้อ ศิษย์วัดบางพระ...
  • ผู้อาวุโส
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 ก.พ. 2553, 08:19:04 »
จะมีใครจำผมได้มั้ยนะ (ถ้าเป็นคนเก่าแก่รุ่นแรกๆน่าจะรู้จักผมอยู่นะ)  :045:

ผม.. เค็น ศิษย์หลวงพี่พันธ์  <<< ชื่อ Log in 

ไม่ได้เข้ามาหลายปี บอร์ดเปลี่ยนไปเยอะ วันนี้มีโอกาสเลยเข้ามาเยี่ยมเยียน   :050:

*** ขอให้สมาชิกทุกท่าน.. จงมีแต่ความสุขกาย.. สุขใจ.. ร่ำรวยเงินทอง.. สมปราถนาทุกประการเทอญ.. ***

[/quote]อยากเห็นตัวจริงซะด้วยซิ ลุงต้อก็ศิษย์หลวงพี่พันธ์เหมือนกัน ไปอยู่ที่ไหนมาาาาาา !
              อยากรู้จัก
...............................ลุงต้อ..............................

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 ก.พ. 2553, 12:52:26 »

จำได้ครับจำน้องเค็นได้เป็นอย่างดีไหว้ครูเจอกันก็ทักทายกันบ้างนะครับ :053:

ออฟไลน์ Tiger Number NINE

• ส.กล้าแดง
  • สัตตมะ
  • **
  • ผองธุลีดิน จักพลิกชะตา
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 ก.พ. 2553, 01:00:00 »
สวัสดีและขอคารวะศิษย์พี่เก่าแก่ทุกท่านครับ มีของดีสิ่งใดกัน รบกวนโพสท์ให้ศิษย์ผู้น้องรุ่นหลังชมกันบ้างนะครับ

ด้วยจิตคารวะ

สุราไม่ได้สร้างวีรบุรุษ......แต่วีรบุรุษก็ขาดสุราไม่ได้

ออฟไลน์ เค็น

• สัตตมะ
  • **
  • หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ "เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 ก.พ. 2553, 01:03:29 »
จะมีใครจำผมได้มั้ยนะ (ถ้าเป็นคนเก่าแก่รุ่นแรกๆน่าจะรู้จักผมอยู่นะ)  :045:

ผม.. เค็น ศิษย์หลวงพี่พันธ์  <<< ชื่อ Log in  

ไม่ได้เข้ามาหลายปี บอร์ดเปลี่ยนไปเยอะ วันนี้มีโอกาสเลยเข้ามาเยี่ยมเยียน   :050:

[/quote]อยากเห็นตัวจริงซะด้วยซิ ลุงต้อก็ศิษย์หลวงพี่พันธ์เหมือนกัน ไปอยู่ที่ไหนมาาาาาา !
              อยากรู้จัก
...............................ลุงต้อ..............................

ก็ไม่ได้อยู่ที่ไหนหรอกครับ!!!

แต่แค่ไม่มีเวลาเข้ามาเล่นบอร์ดบ่อยๆเหมือนท่านอื่นๆ   :045:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 ก.พ. 2553, 04:21:00 »
หวัดดีครับ หายไปนานเลยนะ.. :002:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 23 ก.พ. 2553, 08:32:00 »
สวัสดีด้วยครับ
ผมศิษย์หลวงพี่พันธ์เช่นกันครับ  :001:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 23 ก.พ. 2553, 08:46:47 »
จะหายไปนานเท่าไหร่ ก็ยินดีต้อนรับกลับบ้าน จ้า ...  :089:

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 25 ก.พ. 2553, 05:28:39 »
จำได้เสมอครับ น้องเคน... :016:

ออฟไลน์ หนึ่งดาวคนอง

• ฉัฏฐะ
  • *
  • เกิดเป็นคนทั้งที่ หาดีให้ได้
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 25 ก.พ. 2553, 04:32:17 »
สวัสดีครับ กระผมก็ศิษย์หลวงพี่พันเช่นกันครับ น่าเสียดายจังวันครอบครูหลวงพี่กันตรงกับวัดบางพระพอดี เลยไม่มีโอกาสได้ไปกราบท่านเลย ว่างๆ ต้องหาโอกาศไปกราบท่านแน่นอนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ก.พ. 2553, 04:32:58 โดย หนึ่งดาวคนอง »

ออฟไลน์ รัช สุทธิสาร

• ฉัฏฐะ
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 25 ก.พ. 2553, 08:45:12 »
อ๋ออออ จำไม่ได้ครับ :005:แต่ก็ขอให้มีความสุข ร่ำรวย เช่นกันครับ :005: :005:

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 25 ก.พ. 2553, 09:14:55 »
หวัดดีครับ หายไปนานเลยนะ.. :002:
:058:
.....ถ้าหวัดดี..คนคงไม่ตายเพราะหวัดหลอกครับ..อิอิ.. :005:
จะหายไปนานเท่าไหร่ ก็ยินดีต้อนรับกลับบ้าน จ้า ...  :089:
....ผมก็พึ่งจะรู้ว่าอาศัยอยู่บ้านเดียวกับท่าน..โจ... :005:

อ๋ออออ จำไม่ได้ครับ :005:แต่ก็ขอให้มีความสุข ร่ำรวย เช่นกันครับ :005: :005:
.............แถวบ้านเรียก..กวนชิ..กวนชิ..... :006:

..................................เค้าไปก่อนนะเค้ากลัว.........โดนตืบ :095:...........................

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ