ผู้เขียน หัวข้อ: แวะเที่ยวราชรี-บ้านโป่งมาขอรับ  (อ่าน 1779 ครั้ง)

ออฟไลน์ ราหูอมจันทร์

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
นั่งคุยตามประสาคนคุ้นเคย เลยขอดูลายสวยๆ

ทุกอย่างในโลกล้วนอนิจจังงงงงงง

ออฟไลน์ ราหูอมจันทร์

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ตอบ: แวะเที่ยวราชรี-บ้านโป่งมาขอรับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 มี.ค. 2553, 10:53:28 »

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
ตอบ: แวะเที่ยวราชรี-บ้านโป่งมาขอรับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 มี.ค. 2553, 11:02:41 »
สวยเข้มขลังดีครับ :015:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 มี.ค. 2553, 01:12:23 »
ทั้งตัวเลยจริงๆ สักลงไปถึงตูดเลย ...  :095:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 มี.ค. 2553, 01:39:49 »
งดงามครับ ขอบคุณที่นำมาให้ชม  ทั้งตัวเลย  :015:

เฮ้อ.. ไม่ได้ไปมาหลายปีแล้วครับ บ้านโป่ง ตั้งแต่งานเข้าคราวนั้น

เพื่อนที่บ้านโป่งก็ไม่เจอกันเลย เพิ่งเจอกันตอนลอยกระทงนี้เอง 

ออฟไลน์ boatza

• "เกิดมาทั้งที ต้องดีให้ได้"
  • ปัญจมะ
    • MSN Messenger - phanuwitzas@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 มี.ค. 2553, 02:48:29 »
สวยงามมากๆครับ ใช่ของวัดบางพระทั้งหมดไหมครับพี่

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 มี.ค. 2553, 08:31:57 »
สวยงดงามครับ สักได้ทั้งตัวเลยน่ะครับ  :016:  :003:

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 มี.ค. 2553, 08:50:32 »
เยี่ยมไปเลยครับ สุดยอด :002:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ หนอน-*ณ.ลำปาง

• ^*-ไม่พูด....ไม่ได้แปรว่า....ไม่คิด-*^
  • สัตตมะ
  • **
  • เป็นคนแก่เป็นง่าย เป็นผู้ใหญ่เป็นยาก
    • MSN Messenger - wrom_neda06_@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 มี.ค. 2553, 08:55:46 »
สุดยอดจริงๆๆครับ

ทั้งตัวเลยนะครับ

ชอบลายที่ ขามากๆเลยครับ

เมตตา มหาเสน่ๆ สุดๆ
ไม่มีใครบรรลุความสำเร็จอันยิ่งใหญ่ได้
ถ้าไม่ยอมอุทิศตนให้กับมัน

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 03 มี.ค. 2553, 10:15:23 »
แถวก้น  คงเจ็บดีพิลึก   :075:

ออฟไลน์ รัช สุทธิสาร

• ฉัฏฐะ
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 03 มี.ค. 2553, 10:20:15 »
โอ้โหหหหงามทั้งลาย ทั้งตูดเลยนะครับ :095: :007:อิอิ บ้านโป่งเหรอไปทุกเดือนเลยครับบ้านเมีย อยู่สวนกล้วย

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 03 มี.ค. 2553, 10:21:07 »
ช่วงครึ่งบน แน่นอนอยู่แล้วครับ เข้มขลัง คงกะพันชาตรี มหาอุต

แต่ช่วงครึ่งล่างนี่สิครับ โอ้ว แต่ละยันต์ มาทางนี้ล้วนๆเลยครับ มีทั้งหัวดำหัวแดง เสพนางอีกด้วยแน่ะ...สุดๆไปเลยครับท่าน
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา