ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบร้านขายหมึกจีนที่ใช้สักครับ  (อ่าน 4539 ครั้ง)

ออฟไลน์ tom2007

• สัตตมะ
  • **
  • ออแอ อออา เมตตา พุทโธ
    • MSN Messenger - autotom2007@hotmail.com
    • อีเมล
ผมจะซื้อหมึกไปถวายหลวงพี่ครับไม่ทราบว่าหาซื้อได้ที่ไหนครับ
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ  สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ตอบ: อยากทราบร้านขายหมึกจีนที่ใช้สักครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 เม.ย. 2553, 01:38:11 »
แนะนำให้ไปที่ร้าน"นานมีเครื่องเขียน"ครับอยู่ตรงสถานีBTSสุรศักดิ์(ถ.สาทรเหนือ)เข้าไปแล้วบอกว่าซื้อหมึกจีน"กิมหยี่"8ออนซ์

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: อยากทราบร้านขายหมึกจีนที่ใช้สักครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 เม.ย. 2553, 07:23:26 »
ตามที่คุณเสน่ห์เอบอกอ่ะครับ  นานมีเครื่องเขียน :002:(แถวบ้าน)ผมเลย
รักและศรัทธา