ผู้เขียน หัวข้อ: ล็อกเก็ตหลวงพ่อเปิ่นครับ รูปหน้าหลวงพ่อสวยมากและอื่นๆ  (อ่าน 4867 ครั้ง)

ออฟไลน์ Devil_junioR

• จตุตถะ
    • อีเมล
ล็อกเก็ตหลวงพ่อเปิ่นครับ รูปหน้าหลวงพ่อสวยมาก เนื้อยา มีเกศา หลวงพ่อและฝังเม็ดเงิน

แถมปู่เพิ่มครับ

กรุบางปลา สมัยอยุธยา พุทธคุณเยี่ยมสวด ยัสใต้ฐานโบสถ์มา หลายร้อยปี

ออฟไลน์ A-Bangpra

• ตติยะ
  • ศรัทธาเหนือความเจ็บปวด
    • อีเมล

ล็อกเก็ตปี 38 หลังเทียนชัย รูปหลวงปู่ตอนยิ้ม

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ขอบคุณที่นำมาให้ชมกันนะครับ.. :015:

แน่นเลยนะครับ ที่นำมาให้ชมกัน  :002:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ขอบคุณล๊อคเก็ตงามๆ ทุกองค์เลยนะครับ ที่นำมาให้ชม ...  :016:

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
สวยงามทั้งนั้นเลยนะครับ :016: :015: :054:

ออฟไลน์ Sak1459

• สัตตมะ
  • **
ขอบคุณครับ
ด้วยความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เมื่ออดีต กรุวัดบางปลา เซียนบางคนไม่ยอมรับ บางคนบอกพระแก้บน ก็ลองเลยครับ ยิงไม่มีออก ต้องขอขมากันยกใหญ่ เจอที่ไหนเก็บไว้ได้เลยของดีแน่นอน

ออฟไลน์ hanuman

• ปัญจมะ
ขอบคุณครับ
ด้วยความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เมื่ออดีต กรุวัดบางปลา เซียนบางคนไม่ยอมรับ บางคนบอกพระแก้บน ก็ลองเลยครับ ยิงไม่มีออก ต้องขอขมากันยกใหญ่ เจอที่ไหนเก็บไว้ได้เลยของดีแน่นอน

ราคาสูงมั้ยครับตอนนี้
[shake]เป็นแค่คนผ่านมา แต่ศรัทธาด้วยใจ[/shake]

ออฟไลน์ blc_18

• ฉัฏฐะ
  • *
  • วันเวลาหมุนเวียนเปลี่ยนไปแต่หัวใจดวงเดิม
    • อีเมล
กรุบางปลา  ใต้ฐานโบสถ์หรือหลังคาโบสถ์ครับ

ออฟไลน์ yong-bn

• ตติยะ
    • MSN Messenger - yong-bn@hotmail.com
(สวยๆทั้งนั้น) ขอบคุณที่นำมาเผยแพร่ให้ชมครับ

ออฟไลน์ Devil_junioR

• จตุตถะ
    • อีเมล
ใต้ฐานโบสถ์ หรือ พระประธาน ครับ มีการลองกันมามากหลายที่ครับ ได้ยินว่ามี ทหารเรือเอาประดาน้ำมา  งมค้นหากันทีเดียว ช่วงสองสามปีก่อน ส่วนเรื่อง ราคาเล่นหา ขึ้นอยู่กับประสบการณ์ แต่ละท่านครับ บางทีหลักพันถึงหลักหมื่น ขึ้นอยู่กับ สภาพความสมบูรณ์ องค์พระครับ ผมก็ตามหาเก็บมาได้ เพราะ พบประสบการณ์จากเพื่อนและคนรู้จักรอบข้างครับเลยศรัทธา พุทธคุณเยี่ยมครับ สวดยัสกันเป็น ร้อยๆ ปี

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
สวยครับทุกองค์ :074:
รักและศรัทธา