ผู้เขียน หัวข้อ: ห้าแถวครับห้าแถว มีข้อสงสัย นิสสส นึง คับ  (อ่าน 1798 ครั้ง)

ออฟไลน์ Vet_Max

• ปัญจมะ
  • จงตั้งมั่นในความดี
    • MSN Messenger - koranum_max@hotmail.com
    • อีเมล
คือว่าอยากจะรู้อะคับว่า ห้าแถวแนวตั้ง กับ ห้าแถวแนวนอน มีพุทธคุณต่างกันปะคับ

พอดีว่า หลวงพี่แป้ว ท่านเมตตาให้ห้าแถวแนวนอนมาอ่าคับ

ว่างๆเด๊วเอามาให้ชมนะคับ

ขอบคุนคับ
คนกตัญญูกตเวที ไม่มีวันอดตาย

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
ไม่ได้เรียกว่าห้าแถวแนวนอนน่ะครับ เรียกว่ายันต์ ฝนเสน่ห์หา เป็นยันต์ของวัดบางพระ มีมานานกว่ายันต์ห้าแถวน่ะครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - koranum_max@hotmail.com
    • อีเมล
ฝนเสน่หา ใช่อันเดียวกันกับกระทู้เจ็ดแบกปะคับ

ท่าเปนอันเดียวกัน

แสดงว่าไม่ใช่ฝนเสน่หา แน่นอนคับ

• ปัญจมะ
    • อีเมล
อ่อออ คับ

พอจะเข้าใจมั่งแระ แต่ไม่รุนะว่าจะเข้าใจถูกปะนะ

คืองี้คับ

กระทู้เจดแบกเปนเจดแถว

ฝนเสน่หามีห้าแถว

จะใช่อย่างงี้หรือไม่คับ

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
ลองค้นหากระทู้เก่าๆในแถบค้นหาน่ะครับ ทุกคำถามมีคำตอบอยู่แล้วน่ะครับ