ผู้เขียน หัวข้อ: รูปแบบช่างเหมือนกับของที่วัดบางพระเคยทำ  (อ่าน 1009 ครั้ง)

ออฟไลน์ job@love

• เด็กวัด
พี่น้องว่าคุ้นๆ ไหมครับ
รูปแบบช่างเหมือนกับของที่วัดบางพระเคยทำเป็นผ้ายันต์มากครับ

[shake]เครื่องรางชิ้นนี้ไม่ใช่ของวัดบางพระนะครับ[/shake][/color]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ก.ค. 2553, 12:24:41 โดย job@love »
      "สุญญตา"  "มีชีวิตโดยไม่มีตัวตน หรือ การมีตัวตนซึ่งมิใช่ตน"

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
เหมือนผ้ายันต์กวางนำทัพจริงๆครับ

...ไม่ใช่เอาไปพูดว่า วัดบางพระ ทำผ้ายันต์เลียนแบบเหรียญเขาอีกล่ะ... :095:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ของที่ไหนอะครับพี่ job@love  ทำไมเหมือนกันเลย

ขอบคุณครับที่นำมาให้ชม