ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญเวะเข้ามาแรกเปลี่ยนประสปการณ์หรือพูดคุยกัน ฉันเพื่อนพี่น้อง เชิญที่ห้องสนทนา  (อ่าน 1967 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายจันหนวดเขี้ยว

• สัตตมะ
  • **
  • *บารมีหลวงพ่อเปิ่นรักษา*
เชิญเวะเข้ามาแรกเปลี่ยนประสปการณ์หรือพูดคุยกัน ฉันเพื่อนพี่น้อง เชิญที่ห้องสนทนานะครับ
เพื่อพ้องเพื่อนกูจะสู้หลังชนฝา เพื่อพี่น้องกูจะสุดใจกล้า เพื่อลูกเมียกูจะสู้สุดแรงล้า เพื่อบ้านเมืองกูจะสู้จนสิ้นเลือดหยดสุดท้าย 55555

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
น้า ไปฟิต ไรมาฮะ ชวนคุยใหญ่เลย สะดวก MSN นะน้า คุย M กานคั๊ป By หลานโจ  ;D

ออฟไลน์ กุ๊งกิ๊ง

• สัตตมะ
  • **
  • *_*..ปิดทองใต้ฐานพระ..*_*
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
เชิญเวะเข้ามาแรกเปลี่ยนประสปการณ์หรือพูดคุยกัน ฉันเพื่อนพี่น้อง เชิญที่ห้องสนทนานะครับ
  ประสบการณ์ด้านไหนบ้างคับน้าจัน..  ทำเอาสับสนอีกแย๊ว   :D

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
เห้ กุ้ง ระวังหมู่บ้านนะ ฉันจะเข้าไปปล้นอีกรอบ  ;D เสกควายธนูกันไว้ดีดีล่ะ  :-*

• อัฏฐมะ

ออฟไลน์ กุ๊งกิ๊ง

• สัตตมะ
  • **
  • *_*..ปิดทองใต้ฐานพระ..*_*
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
เห้ กุ้ง ระวังหมู่บ้านนะ ฉันจะเข้าไปปล้นอีกรอบ? ;D เสกควายธนูกันไว้ดีดีล่ะ? :-*
ไม่มีควายธนูคับ..มีแต่ลูกปืน   ;D

• อัฏฐมะ
อย่าใช้ๆๆ  ไม่ได้ยิงไม่ออกนะกลัวทะลุมากกว่า 55555555+  ;D  ล้อเล่นๆ