ผู้เขียน หัวข้อ: นำมาให้ชมครับ  (อ่าน 975 ครั้ง)

ออฟไลน์ เอก นนทบุรี

• ทุกสิ่งอย่างเพื่อชาติเเละราชบัลลังค์
  • สัตตมะ
  • **
  • LONG LIVE THE KING
    • MSN Messenger - aek.anuwat_@hotmail.com
นำมาให้ชมครับ
« เมื่อ: 26 ก.ค. 2553, 08:46:03 »
ชิ้นล่าสุดตระกรุดหนังเสือหลวงปู่เเย้ม วัดตะเคียนยุคเเรกได้มาจากพี่ๆวัดตะเคียนครับ ปล.รูปเป็นของพี่ติ๊กหน้าโบสถ์ถ่ายไว้
อมมะปลุกลุกลุกมิมิ อมมะปลุกลุกลุกมิมิ อมมะปลุกลุกลุกมิมิ นะในปิด โมร่วมมิตร พุธปิดเบื้องบน ทาปิดซ้ายขวา ยะอุดเป็นมะหาอุด อุดด้วยนะโมพุทธายะ นะอุดโมอัด ยะปัด โมปิด พระเจ้าแผลงฤทธิ์ปิดทวารทั้งเก้า ปิดทั้งข้างนอก ปิดทั้งข้างใน ปิดทั้งไม้

ออฟไลน์ wiriyai

• ผมรักพ่อแม่ ชาติศาสนารักในหลวงบูชาครู คือพ่อแก่
  • จตุตถะ
  • เป็นลูกคนที่2 ของแม่
    • อีเมล
ตอบ: นำมาให้ชมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 ก.ค. 2553, 08:38:01 »
ขอบคุณครับที่นำมาให้ชม  สวยครับอยากได้ 15; 15; 23; 23;
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ก.ค. 2553, 08:38:30 โดย wiriyai »
อย่าอยู่อย่างสิ้นหวังถ้ายังมีพรุ้งนี้เสอม

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: นำมาให้ชมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 ก.ค. 2553, 02:26:29 »
ขอบคุณครับสำหรับรูปถ่ายสวยๆครับ
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"