ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบพุทธคุณครับ  (อ่าน 1174 ครั้ง)

ออฟไลน์ idolizers

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
อยากทราบพุทธคุณครับ
« เมื่อ: 12 ส.ค. 2553, 10:20:30 »
อยากทราบพุทธคุณครับวันแม่วันนี้ผมไปทีวัดมาได้รับความเมตตาจากหลวงพี่นันคือ แปดทิศ และ หลวงพีญา คือ ยันต์ตาข่ายเพชร ผมอยากทราบว่าทั้งสองยันต์มีพุทธคุณด้านไหนยังไงบ้างครับ :005:ขอบคุณล่วงหน้าครับ :054:

ออฟไลน์ punlopboy

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: อยากทราบพุทธคุณครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 ส.ค. 2553, 02:03:45 »
แคล้วคลาด ปลอดภัยครับ

ออฟไลน์ SwEEtGarM

• สัตตมะ
  • **
  • น้อมคาราวะหากข้าพเจ้าผิดพลาดประการใดขออภัยท่านด้วย
    • MSN Messenger - SwEEtGarM@hotmail.com
ตอบ: อยากทราบพุทธคุณครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 ส.ค. 2553, 03:26:19 »
แค่แปดทิศนี่ก็ปลอดภัยทุกที่ทุกทิศแล้วครับ แถมมีตาข่ายเพชรอีด อันตรายใดใดหรือจะกล้าย่ำกรายเข้ามา