ผู้เขียน หัวข้อ: เขาว่ากันว่า สององค์นี้ ล.พ.มี ปลุกเสกครับ  (อ่าน 1333 ครั้ง)

ออฟไลน์ ๗๗๗

• สัตตมะ
  • **

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
ขอบคุณครับที่นำมาให้ชมกันครับ
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"

ออฟไลน์ job@love

• เด็กวัด
รูปถ่ายอัดกระจกหลวงพ่อเขียน วัดบ้านพร้าว
หลวงพ่อมี วัดมารวิชัย สร้างและจารลายมือหลวงพ่อมี  18;

เหรียญหลวงพ่อสุวรรณ อดีตเจ้าอาวาส วัดมารวิชัย
ปลุกเสก โดยหลวงพ่อมี วัดมารวิชัย  อีกเช่นกัน

***หาชมยากทั้งสององค์เลยครับพี่***
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ก.ย. 2553, 10:04:08 โดย job@love »
      "สุญญตา"  "มีชีวิตโดยไม่มีตัวตน หรือ การมีตัวตนซึ่งมิใช่ตน"

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ ขอบคุณข้อมูลจากพี่จ๊อบครับ ...  :016:

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เยี่ยมครับ

ออฟไลน์ ๗๗๗

• สัตตมะ
  • **
ขอบคุณที่บรรยายแทนครับ :002: :002: :002: