ผู้เขียน หัวข้อ: 7 มหาเทพ เทวสถาน โบสถ์พราหมณ์(ค้นมาเพิ่มครับ)  (อ่าน 3138 ครั้ง)

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

พอดีวันนี้ไปค้นหามาเพิ่มให้เพื่อนๆสมาชิกได้ชมและศึกษากันครับ

พระเกจิคณาจารย์ที่ร่วมปลุกเสกครับ

ผ้ายันต์ครับ

เนื้อก้นครกครับ  แบบพิมพ์เล็กและแบบพิมพ์ใหญ่ฝังตะกรุดทองคำครับ

เนื้อชุบทองพ่นทรายและเนื้อนวะครับ

ศึกษาและสะสมนะครับ

ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
งดงามจริงๆครับ ขอบคุณท่านประธานสำหรับข้อมูล  :015:

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
ล่าสุดน้องได้เหรียญเทวบดีของวัดจุฬามณีมาด้วย..หละ (9 เศียร) แต่รุ่นนี้ก็ชอบอ่ะค่ะ

cho presley       

ออฟไลน์ นายธรรมะ

• ดีชั่วอยู่ที่ตัวทํา สูงต่ำอยู่ที่ทําตัว
  • สัตตมะ
  • **
  • เหนื่อย ได้แต่อย่า ท้อ
ขอบคุณครับที่นำมาให้ชมครับ สวยมาก
[shake]ศรัทธา ไม่ใช่ ไสยศาสตร์ ศรัทธา เพื่อ ศักดิ์สิทธิ์ เมื่อมีความ ศักดิ์สิทธิ์ ย่อมเกิด ปาฏิหาริย์[/shake]

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
สวยๆ ทั้งหมดเลยนะครับพี่เจมส์
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"

ออฟไลน์ aeara

• ฉัฏฐะ
  • *
สวยงามมากครับ

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ขอบคุณพี่เจมส์ที่นำมาแบ่งปันให้ชมกันนะครับ
สวยงามทุกองค์เลย :002:
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ tone

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
 เนื้อนวะสวยมากครับ ผมก็พอมีเก็บเหมือนกัน แต่ไม่มีเนื้อนวะเช่าไม่ทันครับ
ธรรมต้องทำถึงจะมีธรรมอยู่กับตน