ผู้เขียน หัวข้อ: พระเหรียญ ชุด ๙ พิมพ์ รุ่นทรัพย์เศรษฐี  (อ่าน 1734 ครั้ง)

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

พระเหรียญหลวงปู่ทิม วัดพระขาวปลุกเสกเดี่ยว ชุด ๙ พิมพ์ รุ่นทรัพย์เศรษฐี ๒๕๔๐

ศึกษาและสะสมครับ

ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ชุดนี้งามจริงๆครับ พี่เจมส์ ชอบครับ  :015:

ขอบคุณครับที่นำมาให้ชม

ออฟไลน์ อภิรัตน์

• เห็นรอยเท้าพ่อก้มลงดู เห็นรอยเท้าครูก้มลงกราบ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
โอ้โห ครบเลยพี่ ชุดนี้    :053:

ออฟไลน์ Kingkhet

• อตฺตา หเว ชิตํ เสยฺโย ชนะตนนั่นแหละประเสริฐกว่า
  • สัตตมะ
  • **
ขอบคุณครับ ที่แบ่งกันชม ชุดนี้สวยงามจริงๆครับ 15;

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
สวยจริงๆ ครับชุดนี้ พี่เจมส์
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"