ผู้เขียน หัวข้อ: ้พรุ่งนี้วันเสาร์ ที่18 มีพี่ๆคนไหนไปวัดบ้างครับ  (อ่าน 914 ครั้ง)

ออฟไลน์ pokobo

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
จะขออาศัยไปด้วยคนนะครับ ผมอยู่แถวหัวลำโพง อยากจะไปช่วงเช้าๆนะครับ ไม่ทราบว่ามีพี่ๆไปหรือเปล่า รบกวนถามอีกอย่างนะครับ รถตู้ไปแยกบ้านนา ออกจากอนุเสารีย์รอบแรกกี่โมงครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
แยกท่านาหรือเปล่า ...  :062:

ออฟไลน์ N!c

• สัตตมะ
  • **
บ้านนา  จ.นครนายกครับ  :075:

ออฟไลน์ nut@coffee

• ฉัฏฐะ
  • *
แยกท่านาครับ

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
รถตู้นี่จอดตรงไหนของอนุสาวรีย์นะครับ เผื่อผ่านไปจะถามข้อมูลให้ จะให้ดีน่าจะมีกระทู้ปักหมุดเรื่องวิธีเดินทางไปวัดด้วยรถโดยสาร หลายๆ คนจะได้ใช้ประโยชน์เพราะคนถามมักจะเป็นสมาชิกมือใหม่ ไม่ถนัดเรื่องใช้เซิช

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้