ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีแก้คนโดนของต่ำใครรู้บ้างช่วยหน่อย  (อ่าน 30967 ครั้ง)

ออฟไลน์ va-whan

• แมงป่อง...ผยองเดช
  • ตติยะ
มีใครรู้วืธีแก้คนโดนของต่ำบ้าง...  ประเภทโดนเสน่ห์ ทำให้หลง  ทำให้เกลียดลูก เกลียดเมียช่วยหน่อยค่ะ

ออฟไลน์ nut@coffee

• ฉัฏฐะ
  • *
ตอบ: วิธีแก้คนโดนของต่ำใครรู้บ้างช่วยห&
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 ก.ย. 2553, 11:43:05 »
วิธีแก้ครับ กินน้ำมนต์ แล้วก็อาบน้ำมนต์ครับ แต่ของให้อาบนอกชายคาบ้านนะครับ

ถ้ายังไม่ดีขึ้น ลองท่องคาถาคาถาชินบัญชร ครับ แล้วก็ท่อง คาถาสังวาลย์ 3 สาย

หรือ ท่องคาถาถอนคุณไสยครับ อาการจะหายเร็วหรือช้า ขึ้นอยู่กับผู้ที่ทำว่า แกร่งกล้าแค่ไหน

ถ้าเป็นคนธรรมดา โดนแค่น้ำมนต์ ก็หายแล้วครับ แต่ถ้าผู้ทำคือผู้ที่เล่นอาคมทางด้านนี่อย่างจริงจัง

ก็ต้องหาผู้มีอาคมแก้ครับ ผลเป็นอย่างไรบอกด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ก.ย. 2553, 11:43:56 โดย nut@coffee »

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
น้ำมนต์ธรณีสาร  น้ำมันต์ถอนโบสถ์ถอนเสมา  น้ำมนต์มหาเถรตำแย

ทางที่ดีไปที่วัด ที่เชี่ยวชาญทางด้านถอนคุณไสย์จะดีกว่าครับ อย่าทำเอง

เช่นวัดท้องไทร

แต่หากคนนั้นไม่ใช่ตัวเรา ให้ไปถามวิธีแก้ และขอน้ำมนต์มา ผสมน้ำที่บ้าน ทั้งกิน ทั้งอาบ
เพราะของพวกนี้มีหลายแบบ ต้องดูด้วยอะครับว่าโดนอะไรมา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.ย. 2553, 08:50:29 โดย ~@เสน่ห์เอ็ม@~ »

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
ไป วัด ท้อง ไทร โลดครับ แก้เอง ได้แต่ไม่มีกัน พอถอนหมดก็โดนอีก
ไปวัดท้องไทร ไปถอน แล้วมาบางพระ มายกขันบอกหลวงพ่อสำอางค์ว่า เพื่องถอนของมา ขอเมตตาเป่าครอบกันคุณไส
ให้หน่อยเจ้าค่ะ

ตามนี้ครับ
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็

ออฟไลน์ ยอดรัก..บางแค

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - yodrak-bo@hotmail.com
สุดยอดจริงๆพี่น้องชาวบางพระ
ถามอะไรตอบได้หมดเยี่ยมจริงๆครับขอบคุณทุกท่าน
สำหรับคำแนะนำดีดี :114:

ออฟไลน์ sun01234

• ทุติยะ
  • **
เอาเท้าบิดามารดามาขยี้ที่หัวคับ ท่านขุนพันใช้แก้เวลาโดนขอต่ำคับพระท่านถือว่ามารดาท่านเป็นพระอรหันตร์ไม่รู้พิมถูกป่ะพืมผิดขออภัยมานะที่นี้ไงก็serchในgoogleหาประวัติท่านขุนพันธ์เอานะคับ

ออฟไลน์ ZitLuangPor

• ปัญจมะ
  • ศิษย์หลวงพ่อ
    • MSN Messenger - SAWUNLUMM@hotmail.com
ผมว่าน่าจะพาไปที่วัดดีกว่าครับ น่าจะดีกว่าครับจะได้ให้หลวงพ่อที่ท่านชำนาญในการถอนคุณไสย์ทำพิธีให้ ถ้าหายแล้วแนะนำให้หาตะกรุดหรือเบี้ยแก้หรือเครื่องรางอื่นๆก็ได้มาพกติดตัวป้องกันไว้ครับ ผลออกมาเป็นยังไงก็แจ้งให้ทราบด้วยนะครับ ด้วยความเป็นห่วงครับ ขอให้หายไวไวนะครับ
 :063:
วาจาสิทธิ์ หลวงพ่อเปิ่น "ห้ามนำสิ่งที่ให้ไปประกอบกรรมทำชั่วเด็ดขาด และห้ามลองวิชาอย่างพร่ำเพรื่อ จะใช้ได้ก็เมื่อถึงคราวจำเป็เท่านั้น"[/i

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ทอม~

• จตุตถะ
    • อีเมล
 25;   แหม...พี่น้องชาวเว็ปเก่งๆกันทั้งนั้น...สุดยอด  33;

:053: ขอให้หายไวๆนะค่ะ   :054:

ออฟไลน์ Akekaluck

• ตติยะ
    • AOL Instant Messenger - เอก+เมืองราษ
    • อีเมล
ขอให้หายขาดนะครับ