ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญของเพื่อนพี่ชาย  (อ่าน 892 ครั้ง)

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
เหรียญของเพื่อนพี่ชาย
« เมื่อ: 24 ก.ย. 2553, 01:33:46 »

วันนี้ไปหาเพื่อนพี่ชายมา เขาได้ไปฝรั่งเศสและเอาเหรียญมาให้ดู เห็นแล้วบอกเลยครับว่าสวยมากๆ เลยมาแบ่งกันชมครับ

เหรียญนี้ทำขึ้นมา 2 แบบครับ แบบแรกคือทูตไทยไปเยือนฝรั่งเศส แบบที่สองทูตฝรั่งเศสมาเยือนไทยครับ

ผมไม่แน่ใจว่าในเมืองไทยเราจะมีไหมนะครับ เพราะว่าพี่เขาทำงานการบินไทยเขาไปเอาจากที่นั่นเลย  ถ้ามีที่บ้านเราก็ดีนะสิครับ

ขอบคุณครับ

ปล.ถ้ามีที่เมืองไทยใครทราบรบกวนบอกด้วยนะครับ  ศึกษาและสะสมครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ตอบ: เหรียญของเพื่อนพี่ชาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 ก.ย. 2553, 04:37:57 »
สวยแปลกดีครับพี่ ...  :016: