ผู้เขียน หัวข้อ: รูปเหมือนและล็อคเก็ตหลวงพ่ออั๊บ วัดท้องไทร  (อ่าน 1981 ครั้ง)

ออฟไลน์ เสือเดือนแปด

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่มีความล้มเหลว มีแต่บทเรียนของชีวิต
รบกวนเพื่อนสมาชิกผู้รู้ พอดีเพิ่งจะได้มาใหม่ครับ อยากทราบข้อมูลรายละเอียด

ติชมได้เต็มที่นะครับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
สวยครับ
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
สวยมากเลยครับ ...  :016:

ออฟไลน์ viriya

• ฉัฏฐะ
  • *
 08;สวยอยากได้ 25;

ออฟไลน์ viriya

• ฉัฏฐะ
  • *
 30;วันที่ผมจะมาสักกับลพ.ติ่งมากัน  ๕  คน  เอารถตู้มาผ่านวัดท้องไทรมา  แต่เข้าวัดบางพระไม่ถูกวนมาวัดท้องไทร  ๓  รอบ  ทั้งๆที่คนที่มาด้วยรู้ทางเพราะเคยมาหลายครั้งแล้ว  พวกผมอีกคนบอกต้องแวะวัดท้องไทรก่อนแล้วละ  เชื่อเถอะลป.อั๊บต้องนั่งคอยอยู่  พวกผมเลยแวะวัดท้องไทร  พบลป.อั๊บนั่งอยู่  ผมกับน้องสักพระวิษณุกลางหลังแต่สักเพื่อสวยงาม  ลูกศิษย์ลป.รู้เข้าเลยบอกต้องล้อมแต่ต้องมาสักวันเสาร์  วันนี้ให้ลป.เบิกเนตรให้ก่อน  ลป.ท่านเมตตาเบิกเนตรให้  ผมเช่าตะกรุดนางพิมดำเซนมาด้วยลป.ท่านก็เสกให้อีกแต่พอถึงน้องชายผมท่านคืนตะกุรดให้แล้วแต่ดึงมือไว้แล้วจ้องหน้าอีกครู่แล้วเอาตะกรุดกลับไปเสกให้อีกรอบก่อนส่งคืน  หลังจากออกจากวัดท้องไทรตรงไปวัดบางพระได้โดยไม่หลง  เพื่อนพาไปหาลพ.ติ่งเลยให้ลพ.ติ่งล้อมให้ 31;

ออฟไลน์ เสือเดือนแปด

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่มีความล้มเหลว มีแต่บทเรียนของชีวิต
ยังรอความอนุเคราะห์ด้านข้อมูลจากเพื่อนสมาชิกอยู่นะครับ

คืออยากทราบปีที่สร้าง และจำนวนการสร้าง