ผู้เขียน หัวข้อ: กลับมาแล้วครับ..ไปกราบหลวงพ่อเปิ่น(ได้ของดีมากฝากเพื่อนๆครับ)  (อ่าน 2147 ครั้ง)

ออฟไลน์ pepsi

• สัตตมะ
  • **
  • ทําดี คิดดี พูดดี
    • http://sbntown.com/forum/group.php?groupid=33
วันนี้ไปกราบท่านพระอาจารย์(หลวงพ่อเปิ่น)
ลูกศิษย์เยอะพอสมควรครัีบ กว่าจะหาที่จอดรถได้ เกือบ 30 นาที..
เมื่อนมัสการกราบท่านแล้ว..ไม่ลืมแวะเช่าวัตถุมงคล..ก็ได้มาหลายชิ้นครับ
ได้มีดหมอ งวดนี้เล่มใหญ่หน่อยครับ เกือบ 10 นิ้ว..ปลอกไม้ด้ามไม้ ปลายด้ามแกะเป็นรูปเสือ..
ตัวปลอกมีด..ลงยันต์ตลอด ใบมีดทําด้วยเหล็กอย่างดี..ลงยันต์ บอกตรงๆว่าสวยมากครับ.

ต่อมาก็ เหรียญหน้าเสือลงยา..งวดนี้บูชามา 5 เหรียญ (เอามาฝากเพื่อนๆ เพื่อความสมานสามัคคี 3 เหรียญครับ)
และไม่ลืมของน้อง ธรรมะ ที่อยากได้ตะกรุดหลวงพ่อเปิ่น...ก็เลยบูชาเผื่อน้องเค้า 1 ดอก..

น้องธรรมะ เมล์ ชื่อ ที่อยู่มาให้ผมด้วยนะครับ..จะจัดส่งตะกรุดหลวงพ่อเปิ่น ไปให้ครับ

พอได้มา...ท่านอาจารย์ หลวงพ่อ อภิญญา ท่านเมตตา ปลุกเศกเป่าคาถาอาคมให้อีก 1 รอบครับ...

ดูรูปเหรียญหน้าเสือกันก่อนนะครับ..
งวดนี้มีมาให้ 3 รางวัลเลยครับ..
คือที่ 1  ที่2  และที่3...

รางวัลที่2..

รางวัลที่3

คําถามรอนิดนึงนะครับ...คงไม่เกิน 17.00 นวันนี้ครับ
กาลเวลาเป็นเครื่องชี้ตัวตนแห่งคน

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
อนุโมนาด้วยนะครับ ได้ของดีเพียบเลย   :015:

เจอพี่ๆ แก็งค์เสน่ห์เขาป่าว ครับ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ก.ย. 2553, 04:21:05 โดย ~@เสน่ห์เอ็ม@~ »

ออฟไลน์ นายธรรมะ

• ดีชั่วอยู่ที่ตัวทํา สูงต่ำอยู่ที่ทําตัว
  • สัตตมะ
  • **
  • เหนื่อย ได้แต่อย่า ท้อ
ขอบคุณครับพี่แป็ป สำหรับตะกรุดครับ และขอขอบคุณสิ่งดีๆนะครับ ขอให้พี่มีความสุขมากๆนะครับ  :054:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ก.ย. 2553, 04:27:45 โดย นายธรรมะ »
[shake]ศรัทธา ไม่ใช่ ไสยศาสตร์ ศรัทธา เพื่อ ศักดิ์สิทธิ์ เมื่อมีความ ศักดิ์สิทธิ์ ย่อมเกิด ปาฏิหาริย์[/shake]

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ได้ของดีมาฝากพี่น้องอีกแล้วนะนี่ ...  :016:

• สัตตมะ
  • **
    • http://sbntown.com/forum/group.php?groupid=33
อ้าวววน้องธรรมะใจร้อน..อยากดูตะกรุด..
พี่โพสให้เดูครับ..

• สัตตมะ
  • **
ได้ของดีมาฝากพี่น้องอีกแล้วนะนี่ ...  :016:

พี่เสน่ห์โจรสลัด..วันนี้ผมไปด้อมๆมองๆ...ไม่เห็นพี่เลยครับ.
ว่าจะเข้าไปทักทายเสียหน่อย เพราะเคยเห็นหน้าแล้ว รับรองทักถูกคนแน่ๆ

ออฟไลน์ นายธรรมะ

• ดีชั่วอยู่ที่ตัวทํา สูงต่ำอยู่ที่ทําตัว
  • สัตตมะ
  • **
  • เหนื่อย ได้แต่อย่า ท้อ
อ้าวววน้องธรรมะใจร้อน..อยากดูตะกรุด..
พี่โพสให้เดูครับ..

ว้าว ๆๆๆ สวยๆๆครับ ขอบคุณพี่แป็ป

ออฟไลน์ prince_tiger

• ตติยะ
    • MSN Messenger - i_have_a_story@windowslive.com
    • Yahoo Instant Messenger - nikky.human@yahoo.com
    • อีเมล
ลงภาพมีดหมอให้ดูบ้างสิครับ

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ขอกราบอนุโมธนากับพี่เป็ปซี่ด้วยครับ เป็นคนน้ำใจงามจริง มีความสุขจังครับ  :001: :001:

ยินดีกับท่านนายธรรมะด้วยครับ ตะกรุดหอมเชียงสุดยอดมาก เดี๋ยววันหน้่าไปต้องบูชาให้ได้ครับ 

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ hangman69

• สัตตมะ
  • **
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ก.ย. 2553, 07:23:51 โดย hangman69 »
คนเรามักพูดว่ากาลเวลาเปลี่ยนแปลงทุกสิ่ง  แต่จริงๆแล้วเราเป็นคนเปลี่ยนทุกสิ่งด้วยตัวเอง

ออฟไลน์ ทีครับผม

• ฉัฏฐะ
  • *
  • จะเป็นลูกศิษย์ที่ดีตลอดไป
    • อีเมล
แหมท่านธรรมมะเนี้ยถ่อมตัวจังนะครับ...อิอิ 37;

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
ดี ครับ ขอบคุณครับ............. :090: :090: :114: :090: :090:...................