ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญพี่ๆๆ เยี่ยมชมเวบบอร์ด วัดนก จรัญฯ 13  (อ่าน 2544 ครั้ง)

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง

ขอเชิญพี่ๆๆ เยี่ยมชมและสมัครสมาชิกใหม่เข้าสู่ระบบ เวบบอร์ดวัดนก จรัญฯ13
เป็นเวบน้องใหม่ เยี่ยมชมวัตถุมงคลของวัดนกได้ที่

www.watnok.co.cc

มีข้อมูลประวัติและภาพภายในอุโบสถ์ เก่า วัดนก
หลวงปู่อธิษฐานจิตอยู่ภายในอุโบสถ์เก่า วัดนกด้วย เชิญชมได้นะครับ
วัตถุมงคลของวัดนก

ขอบพระคุณท่านเสน่ห์เอด้วยครับ สำหรับเวบบอร์ดวัดนก :001: :001: :001:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 พ.ย. 2553, 11:11:43 โดย ~เสน่ห์เอ~ »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
เชิญเยี่ยมชม และเป็นสมาชิกด้วยกันนะคะ :001:

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ขออนุญาติแก้ไขกระทู้ของท่านnok2009นิดนึงนะครับ...........พี่น้องจะได้คลิ๊กที่ลิ้งค์กันได้เลย

ขอบพระคุณครับ

ออฟไลน์ หลังฝน..

• สัตตมะ
  • **
  • ทุกอย่างมีเหตุและผลเสมอ
    • MSN Messenger - webmaster@lifesyt-it.net
    • www.lifestyle-it.net
ขอบคุณครับ... :001:
ความพยายามนั้นมีอยู่จริงในตัวตนของเรา สุดแท้แต่ความพยายามนั้นจะถูกดึงออกมาใช้ได้มากน้อยแต่เพียงใด

ออฟไลน์ ploynapat

• รักๆเจ็บๆ เดี๋ยวก็ชินไปเอง
  • จตุตถะ
สมัครสมาชิกไม่ได้อ่ะค่ะ
มันขึ้นว่า "คุณกรอกรหัสที่เห็นไม่ถูกต้อง"
เราก็ว่ากรอกถูกแล้วน่ะ ทำเท่าไหร่ก็สมัครไม่ได้ซะทีค่ะ

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
สมัครสมาชิกไม่ได้อ่ะค่ะ
มันขึ้นว่า "คุณกรอกรหัสที่เห็นไม่ถูกต้อง"
เราก็ว่ากรอกถูกแล้วน่ะ ทำเท่าไหร่ก็สมัครไม่ได้ซะทีค่ะ
ผมก็เป็นอย่างที่ว่ามาครับท่านนก...

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ อาริงาโต

• -
  • สัตตมะ
  • **
  • -
    • AOL Instant Messenger - -
    • Yahoo Instant Messenger - -
    • -
ต้องไปยืนยันในอีเมลล์ ก่อนถึงจะเข้าโพสได้
“ มา มะ  ปะริภุญชันตุ  จะมหาภูตา  อาคัจฉายะ  อาคัจฉามิ  เอหิมะมะ  มามา ”

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ผมแก้ไขให้แล้วครับ สมัครแล้วเข้าใช้ได้เลยโดยไม่ต้องยืนยัน