ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญพระอธิการพุฒ สุนฺทโร 2505 & นั้งปืนปี2533บล๊อคเก่า วัดกลางบางพระ  (อ่าน 2300 ครั้ง)

ออฟไลน์ ๛][รัตu:][๛

• สัตตมะ
  • **
เหรียญพระอธิการพุฒ สุนฺทโร 2505 & นั้งปืนปี2533บล๊อคเก่า

:016: ขอบคุณ :015:
 :114: :114: :114:
ถึงสูงศักดิ์  อัครฐาน  สักปานใด
ถึงวิไล      เลิศฟ้า    สง่าศรี
ถึงฉลาด    กาจกล้า  ปัญญาดี
ถ้าไม่มี      คุณธรรม  ก้อต่ำคน

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง
ขอบคุณท่านรัตนะ มากครับที่นำมาให้ชมเป็นวิทยาทานครับ :001: :001: :001:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
กราบนมัสการหลวงพ่อพุฒ ครับ

ขอบคุณท่านรัตนะมากครับที่นำมาให้ชม สายตรงมาเองเลยครับ.... :016:

...มาให้ชมหรือเอามาแจกครับ.... :095:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
ขอบคุณ ท่านรัตนะ ที่นำมาให้ศึกษาและได้ชมคะ   :054:
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ @ZeRo@

• จตุตถะ
  • CPW 17
หาชมยากจริงครับเหรียญรุ่นแรกหลวงพ่อพุฒ ขอบคุณครับ

ถึงเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด    ก็ไม่คดเหมือนหนึ่งในหัวใจคน

ออฟไลน์ ๛][รัตu:][๛

• สัตตมะ
  • **
...มาให้ชมหรือเอามาแจกครับ.... :095:

รอให้ถูกหวยสัก30ล้าน จะแจกตั้งแต่ปากซอยยันท้ายซอยเลย  :005:

:114: :114: :114:

ออฟไลน์ hanuman

• ปัญจมะ
งั้นจองไว้ก่อนเลย 555 :004: :004: :004:
[shake]เป็นแค่คนผ่านมา แต่ศรัทธาด้วยใจ[/shake]

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
ขอขอบพระคุณที่นำมาให้ชม และมารอต่อคิวรับแจกด้วยคน รีบๆ ถูกหวยนะครับ  :005:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พ.ย. 2553, 09:33:38 โดย Ranti »

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้