ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาพี่เอ บางแค เบอร์โทพี่หาย ขอด่วน  (อ่าน 2608 ครั้ง)

ออฟไลน์ กุ๊งกิ๊ง

• สัตตมะ
  • **
  • *_*..ปิดทองใต้ฐานพระ..*_*
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
พี่เอ..VCD เปิดไม่ได้ กุ้งต้องการไรท์ต่อ รบกวนพี่โทรมาด้วย  เบอร์พี่เอไม่ได้เมมไว้..ด่วนๆๆ มีคนรอคิวเป็นสิบเลย ด่วนๆๆ

• สัตตมะ
  • **
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
ตอบ: ตามหาพี่เอ บางแค เบอร์โทพี่หาย ขอด่วน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 เม.ย. 2550, 09:46:11 »
ขอบคุณก๊ะพี่บางใหญ่.. ตอนนี้ก๊อปปี้ไฟล์มา ไรท์ใหม่ เป็น VCD ได้แล้ว ..ใครที่รอคิวกุ้งนะคะ บอกมาได้
จะไปวัดบางพระวันที่ 28 เมย.  จะเอาไปเผื่อด้วย ซักหลายๆ ชุด พร้อมชาวคณะ  เจอกัน ก็ทัก ก็ขอกันได้นะ จะทำไปเผื่อจ้า

ออฟไลน์ ~EN13~

• สัตตมะ
  • **
  • รักและเคารพ ศิษย์วัดบางพระทุกคนครับ^ ^
    • อีเมล
ตอบ: ตามหาพี่เอ บางแค เบอร์โทพี่หาย ขอด่วน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 เม.ย. 2550, 06:41:09 »
พีคุณกุ้ง  จะไปถึงวัดกี่โมงหรอ คับ  ว่าสิ้นดือนนี้จะไปอยู่เหมือนกัน อยากดูมากเรย  อ่ะ

สิ่งสำคัญที่สุดของชีวิต

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 เม.ย. 2550, 07:05:56 »
พีคุณกุ้ง? จะไปถึงวัดกี่โมงหรอ คับ? ว่าสิ้นดือนนี้จะไปอยู่เหมือนกัน อยากดูมากเรย? อ่ะ
  ไปวันที่ 28  ออกเดินทางจาก อตก. 07.00  คาดว่าถึงวัดประมาณ 8.30 น.ค่ะ.. ก็จำหน้ากุ้งได้ ก็ทักนะ ติดไปเผื่อค่ะ

จากผุ้ใหญ่บ้านตัวผอม   :)

ออฟไลน์ ~EN13~

• สัตตมะ
  • **
  • รักและเคารพ ศิษย์วัดบางพระทุกคนครับ^ ^
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 เม.ย. 2550, 03:48:53 »
แล้วส่วนใหญ่พี่กุ้งไปแร้วจาอยู่กุฏิไหน อ่ะคับ   จะได้หาตัวง่ายๆหน่อยอ่ะคับ

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 เม.ย. 2550, 08:26:01 »
วันที่ 28  ลูกบ้านจะพากันไปกุฏิหลวงพี่ญา หลวงพี่นัน หลวงพี่แป๊ว เพราะคราวที่แล้วพลาดกันน่ะค่ะ  เจอกันได้นะ จะนำติดมือไปด้วย
เห็นก็ทักเลยค่ะ

ออฟไลน์ -*- 2J -*-

• ปัญจมะ
  • นู๋โดด
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 เม.ย. 2550, 11:27:36 »
วันที่ 28? ลูกบ้านจะพากันไปกุฏิหลวงพี่ญา หลวงพี่นัน หลวงพี่แป๊ว เพราะคราวที่แล้วพลาดกันน่ะค่ะ? เจอกันได้นะ จะนำติดมือไปด้วย
เห็นก็ทักเลยค่ะ

[/quote

น่าจะไปวันอาทิตย์นะ  อยากเจออยู่เหมือนกัน

อ้าว  แล้วใช้มือถือรุ่นไหนเนี๊ยเจอจะได้ทัก

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 เม.ย. 2550, 01:44:32 »
ทำเสร็จแล้ว หน้าตาอย่างนี้

อ้างถึง : น่าจะไปวันอาทิตย์นะ  อยากเจออยู่เหมือนกัน

อ้าว  แล้วใช้มือถือรุ่นไหนเนี๊ยเจอจะได้ทัก

เอ่อ  เกี่ยวไรกะมือถืออ่ะ ? เง็ง   :062: ใช้ N72   นัดกันแล้ววันเสาร์เลยต้องไปวันเสาร์ไปกันหลายคน น่ะ 

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 24 เม.ย. 2550, 12:29:45 »
คุณกุ้งครับผมขอแก้ข่าวหน่อยครับ....VCDอ่ะผมไม่ได้เป็นคนถ่ายทำครับขอยกเครดิตให้กับคุณโต้งสายไหมครับซึ่งเป็นคนถ่ายทำ+ตัดต่อส่วนผมเป็นคนเผยแพร่ให้สมาชิกในเวบครับ

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 24 เม.ย. 2550, 01:01:54 »
ได้ค่ะคุณเอ  แก้ไขให้แล้ว  คุณโต้งสายไหมเป็นคนถ่ายทำนะ  ยินดีค่ะ