ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามครับ...{^_^}...  (อ่าน 837 ครั้ง)

ออฟไลน์ TTTUTTT

• สัตตมะ
  • **
  • สร้างสรรค์แต่สิ่งดี
    • อีเมล
รบกวนสอบถามครับ...{^_^}...
« เมื่อ: 03 ธ.ค. 2553, 05:53:30 »
สวัสดีครับ ผมได้ผ้ายันต์ของหลวงปู่มา 1 ผืนครับ( เป็นแบบสกรีนลงบนผ้าเช็ดหน้า)ไม่ทราบว่าที่วัดเคยจัดสร้างหรือเปล่าครับ

อันนี้เป็นเหรียญหลวงพ่อบุญมีครับ แท้ไหมครับ

หมายเหตุ ขอบคุณทุกท่านที่แวะชม ภาพไม่คมชัดต้องขออภัยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ธ.ค. 2553, 05:55:59 โดย TTTUTTT »